Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabodo atoa 100 mil, baiskeli za walemavu, visima 10, ashangazwa na Mkapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Apr 5, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mfanya biashara maarufu nchini Mustafa Sabodo leo hii ametoa Sh 100 milioni kwa Chadema kukipongeza chama hicho kwa ushindi wa Nassari huko Arumeru. Hafla hiyo imefanyika nyumbani kwa Sabodo na kumkabidhi katibu Mkuu wa CDM, Dr W. Slaa.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    wamepima upepo wamejua ccm hoi na chadema itachukuwa nchi siku si nyingi na bahati mbaya wanajua hatuwapendi,kazi kwao1!
     
  3. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mzee Sabodo Unatisha kwa kumwagaga mapesa iaseee!! hii ndo inatuongezea chachu ya ushindi na bifu kwa ccm. Mungu ambarike saanaa huyu mzee
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Safi sana sabodo,M4C ianze mapema kulichukua tena jimbo la Atown chini ya Komandoo Lema!
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kweli aisee. kumbe ndo maana Nasari leo alikuwa mjini.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ila uyu dingi namzimikia kinoma mola ampe uzima 2015 anaweza kuwa one of CDM donor!
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na wale wanaotoa 10,000 watangazwe sawa sawa kama huyu!
    Kutoa moyo si utajiri!
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni kweli? if so safi sana
     
  9. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    viva sabodo
     
  10. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Tunashukuru kwa hilo.Namfahamu mzee huyo.Kuna wakati nilimwendea Sabodo kutaka msaada wa masomo nje ya nchi lakini nilijibiwa anasaidia vikundi na sio mtu mmoja mmoja.
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nasikia CCM wanampango wa kumpokonya kadi ya uanachama kwa style ya kumdhalilisha ili kama kuna mwana CCM mwingine ajifunze asifanye kama sabodo
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Very true. Japo tunathamini sana michango ya mzee sabodo ila nadhani ungekuwepo utaratibu wa kuwatambua wote wanaokichangia chama. ALAF HUYU ALIYELETA HUU UZI ATUPE SOURCE YA HII HABARI PLS
     
  13. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sabodo is one of the critical thinker katika nchi hii. Anajua kabisa serikali bila kuwa na vyama imara vya upinzani itaishia kuwa legelege..ndio maana anawekeza kwa wapinzani wa kweli, na sio (TL.., CU..., etc). Ili kuhakikisha serikali hailali usingizi wakati watu wanapora resilimali. I like Sabodo and his idea.
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wengine hawataki kutangazwa, bado ni viongozi wa CCM.
     
  15. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Changia demokrasia changia maisha ya watz.

    Viva sabodo hakunagaaaaaaaaaaaa.
     
  16. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    viva Sabodooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  17. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Pendekeza huo utaratibu wa kuwatambua wachangiaji usisubiri kukosoa.

    For good order's sake; thread hii haijaletwa na Chadema
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    M4C, CCM inawauma lakini no way out watu wanahitaji Mabadiliko
     
  19. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Dah, boflo hilo avatar la Zidane na materazzi linanikumbusha Tukuyu mwaka 2006, ilikuwa bonge la ndoo.
     
  20. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyu Sabodo ni kati ya wahindi wachache wenye uzalendo sana na nchi hii toka enzi za Mwl Nyerere!pia huyu mzee biashara zake hazina magumashi na hana skendo hata moja ndio maana c.c.m wanashndwa kumgusa!pia jua kua C.d.m hawana sera ya kumbagua mtu kwa rangi,dini,jinsia wala kabila lake!hayo mambo hayapo kwa dunia ya leo
     
Loading...