Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabodo aichangia CHADEMA Milioni 100 (tena)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chief Isike, Oct 22, 2010.

  1. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo tena majira ya asubuhi, historia imezidi kukolezwa wino baada ya mmoja wa wazalendo wa nchi na mfuasi wa kweli wa siasa za Mwalimu Nyerere, Mustafa Jaffar Sabodo amechangia Tsh. Mil 100 kwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kwa Mwenyekiti wake Bw. Freeman Mbowe.

    Huwezi amini mzee anajiamini, anasema wazi kuwa CCM imeyumba...kashangazwa na 'muungwana', the outgoing President na mgombea urais wa CCM Jakaya Kikwete, kwa kuwashika mikono na kuwakampenia watuhumiwa wa kesi za ufisadi...

    Anasema upinzani si uadui, na bila upinzani madhubuti, serikali (ya chama chochote) iliyoko madarakani itayumba...

    Ni hayo kwa sasa, ngoja niingie mtaani kwanza kuhangaikia mabadiliko ya nchi hii...ALUTA CONTINUA CAMARADOS
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May God bless him and make him 1,000,000 times more rich
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa huyu mzee bana ananifurahishaga sana misimamo yake...
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ni mtanzania pekee aliye wahi kuweka mirathi yake hadharani kwenye magazeti....
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,709
    Trophy Points: 280
    GOD bles him:violin:
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    CCM wao wanakwapua kutoka hazina na matajiri.
    Heko SABODO, najua wataanza kukufatilia ila simama kama ulivyosimama awali
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kweli hii ni digital population. Kabla hata ya kutoa hizo Mil 100 kwa chadema hujui tayari keshatoa ngapi kwa ccm.
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ina maaba kina Mengi wanaogopa kuchangia?
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Charity sees the need, not the cause.

    German Proverb


     
  10. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    siyo lazima awe ametoa kwa ccm pia, kwa misimamo yake angetangaza tu.
     
  11. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanasubiri nani aanze
     
  12. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naomba mods mdhibitishe habari hii. samahani mleta hoja, nimekugongea thanks, usimindi ila habari hii ni nzito inahitaji nguvu kwani huenda zikaongezeka soon.
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sabodo ndie yule gabachori?
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    We don't Care!!!
     
  15. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    And now abideth faith, hope, charity, these three; but the greatest of these is charity. I Corinthians 13: 13)

    May Almighty enrich you Sabodo
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Uyu mzee anajiamini wenzake wanatoa kwa kificho
     
  17. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Genius!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Asante sana mzee!...

    "...Sijawahi kuona mtu anayetoa misaada akifilisika"...Reginald Mengi
     
  19. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu ambariki, anatoa kwa ajili ya mabadiliko ya maisha bora kwa waTZ wote.
     
  20. F

    Fikra Pevu Senior Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atakumbukwa katika historia ya ukombozi wa taifa lake
     
Loading...