Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabodo aichangia CHADEMA mamilioni kujenga ofisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Nov 20, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kada wa chama cha Mapinduzi Mustafa Sabodo ametoa sh milioni 30 kwa ajili ya ujenzi wa ofisi ya chadema katika jimbo la Mbogwe wilaya ya Kibondo Kigoma.Sabodo amekabidhi fedha hizo jana kwa Kada wa Chadema Arcado Ntagazwa mbele ya Katibu mkuu Dr Wilbrod Slaa.Sabodo amesema ametoa fedha hizo kukiunga mkono chama hicho katika jitihada zake za kutetea wanyonge,pia Sabodo ameahidi kuendelea kukisaidia chama hicho kila itakapohitajika. Source Tanzania Daima.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sawa sawa
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sabodo amesoma alama za nyakati, amegundua chadema ndio chama tawala, chama cha wakulima na wafanyakazi, hana budi kukisupport.
     
  4. Meking

    Meking Senior Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa najiuliza sana bila kupata majibu. Pamoja na kuonekana kukipenda sana Chadema, mbona huyu mzee hahami Ccm?! Kwa nini anaendelea kufurahia kuitwa "kada wa Ccm"?
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Ipo siku yake watamtolea uvivu hao magamba!!atashangaa watampora uraia kuwa ni mchochezi!!siku zake zahesabiwa tu tunavyowajua wazee wa zengwe na visasi stay tune
     
  6. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mzee yuko ccm kiwiliwili tu lakini moyo wake wote uko chadema mimi nabinafsi nafurahishwa sana na techninis zake anazozitumai vivaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa sabodo mlezi wa chadema
     
  7. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    huenda huyu mzee anafanya biashara za kwa usafi sana.Maana ujasiri kama huu unahitaji usafi
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    Jimbo la mbogwe, kibondo. Hapana mkuu hebu soma vzuri source yako kibondo kuna majimbo mawili tu, mhambwe na buyungu.
     
  9. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    ninamkubali sana mzee big up, keep doing what you do ulipotoa kiongezeke,
     
  10. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Magamba hawana uwezo wa kumfanya chochote sabodo,..sababu kuu ni kuwa investment zake nyingi ziko nje ya nchi,india huko na kwingineko,..labda angekuwa bakhresa
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    imekaa njema, siku tukitaka kuwatimua wahindi, sabodo na shivji wabaki nnchin, lakini Lowasa na Rostamu Aziz waende kwao, wanatugharimu
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kuna wale Republican walomuunga mkono Obama openly kwa manufaa ya USA na si kuhama Chama hizo siasa za zamani .What matter na kile afanyacho kaka .Meaning Tanzania kwanza CCM baadaye .Mwache akae huko huko
     
  13. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo lakini ni strategy nzuri ya kuitesa CCM. Kwa matendo Sabodo ni CHADEMA, kinadharia ni CCM. Sabodo anapeleka ujumbe wa demokrasia, na anataka kuwaambia CCM na watu wengine kuwa hakuna mtu yeyote mwenye haki ya kumzuia au kumlazimisha mtu akichangie chama gani.
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    ilivyoripotiwa kwenye habari ni jimbo jipya.Hata mwananchi wameripoti kwa picha uk 4
     
  15. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Itakuwa Mhambwe mkuu,ndo jimbo ambalo Ntagazwa aligombea kupitia cdm. Hope ni mistake.
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hongera Sabodo..
    wp Mengi?
    wp Bakhresa?
    wp Dewji?
    wapi Zakaria?
    Wapi Manji?
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    kuna video flani hawa jamaa wanaojiita swahili remix nadhani ni kina vinega kikundi cha SUGU... "ndani ya album ya antivirus" kuna mstari sugu analaumu kila kitu bagachori.. tu! tunataka ngozi nyeusi ndiyo imiliki soko la uuzaji wa kazi za wasanii & blah blah kibaoo... kumbe maskini hajui wahindi hawahawa ndio wanakipiga tafu chama kilichompa ajira ...
     
  18. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Richard Ndasa, Mwigulu mchemba, na wengine wa ccm leo sijui mtasema Sabodo anafadhili cdm ili alipwe nini? Mmezoea kusema cdm inafadhiliwa na ujerumani. Shame on u. You have forgotten that CCM is being sponsored by communist party of china in exchange of our coal and other natural resourses. Wanyamapori na pembe za ndovu mnawapelekea in exchange. Au mnataka ushaidi? Tumechoka na propaganda zenu dhidi ya chadema. Acheni chaedma wafanye kazi za siasa. CCM mlishapata pesa kutoka kodi za wananchi mkawekeza, na bado mnapata mgawo kutoka kila wizara kwa njia ambayo haijulikani. Acheni bwana!
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    tunamshukuru kada huyu wa ccm kwa kutuunga mkono.
     
  20. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbogwe ni jimbo lililopo shinyanga kama sikosei
     
Loading...