Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabodo afukuzwe uanachama CCM - Mashishanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Oct 17, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katika mshangao mkubwa aliyewahi kuwa mkuu wa mkoa wa Morogoro na kada maarufu wa CCM stephen Mashishanga amekitaka chama cha mapinduzi kumfukuza mara moja kada wa chama hicho Mustapha Sabodo kwa kile aklichodai ni usaliti wa waziwazi kwa chama hicho tawala.

    Mashishanga amedai maneno aliyotamka alipokuwa na Katibu mkuu wa Chadema Dr Wilbroad Slaa ni usaliti mkubwa kwa CCM. Mashishanga hajafurahishwa na kauli ya Sabodo alipomwambia Dr Slaa anatamani CCM ishindwe uchaguzi wa 2015 na akaahidi kumchangia mgombea urais wa Chadema shilingi milioni 500.

    SOURCE: MTANZANIA.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Kumfukuza uanachama ndo watamkomoa? Labda kwa hila zao, wawaagize TRA kuingilia biashara zake, la sivyo ndo kwanza watakuwa wameongeza mafuta kwenye utambi. Wataisha tu.

    Wanachotakiwa kujihoji, kwa nini hata makada wao wa siku nyingi wamewachoka na kuonesha waziwazi?
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Mtanzania so ndo gazeti la magamba? Nadhani mwisho wao umefika
     
  4. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la magamba wanajiangalia wao tu mwenzao akijitokeza kutetea wananchi wanasema msaliti hawa watu hawafai kabisa.
     
  5. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa hapo nani ataumia? Ni CCM inayomtegemea Sabodo au ni Sabodo anayeitegemea CCM
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bashe naye amewahi kutamka kuwa anataka CCM ishindwe Igunga ili mheshimiane. Mfukuzeni.
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Anapenda kujiita kada wa CCM ila kiuhalisia sio mwanachama....ni sawa na leo umuite Shibuda kada wa CDM.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwendelezo wa siasa za chuki!mashishanga mwenyewe alisema anamuunga mkono sumaye kwenye kura za maon za urais(2005) jk akamtosa.Lakin pia mashishanga mwanae wa damu ni CHADEMA atangaze basi kua yule c mwanae!nadhan SABODO hafurahshwi na mambo ya chama chake
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nini maana ya kada wa chama jamani? ..... na dhani ma kada ni wle waliopitia mafunzo ya uongozi na siasa za vyama vyao ndio wanaitwa makada, wengine ni wanachama tu!
     
  10. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mashishanga angekua baba yangu ningemkana kabisa,kati ya watu wanaochanganyikiwa vibaya ni huyo mzee lofa mkubwa,ujue hakumbuki ccm ya jk ilivyo mpiga ban kali na baadae hali ya Igunga ilivyo kuwa mbaya wakamtumia,sasa kameamua kajikombe zaidi kwa kutoa matamko ya kijinga,njaa mbaya
     
  11. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yangu macho na masikio tu. Magamba hali yenu ni mbaya sana
     
  12. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo patamu.
     
  13. NAIPENDA TANZAN

    NAIPENDA TANZAN Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashishanga anafikilia kwa kutumia 'masabuli'
     
  14. k

    kiche JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ndio umaskini wa mawazo!!!!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    kumbe kukosolewa ni marufuku ndani ya ccm?
     
  16. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza kurudishwa kwenye nafasi yake ya Ukuu wa Mkoa.
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    saburi la kichina
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Enzi zetu makada wa chama walikuwa ni wale tu waliokuwa wamepitia mafunzo maalum angalau kwa miezi 9 kwenye vyuo vya CCM kama Kivukoni, Hombolo, Murutunguru,....Mashishanga si mmoja wao.
     
  19. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni njaa na kujikomba kwa Mashishanga hana lolote jipya na kumfukuza hawawezi wameshindwa magamba sasa wanatapatapa
     
  20. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sabodo ni mtu jasiri sana yule mzee, bora wamuache tu, wakimkorofisha watamkoma, atadhamini kila mpambano wa Chadema, operesheni sangara itafanywa kwa kutumia helikopta hata tatu, yule mzee jeuri hii anayo. Lets wait
     
Loading...