Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SABMILLER na Kiwanda cha VILEO Mbeya au Iringa: Lini watajenga?!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Steve Dii, Jul 17, 2009.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naona market ya vinywaji vya vileo inazidi kushamiri. Kiwanda kingine cha wawekezaji kutoka moja ya kampuni kubwa za vinywaji duniani, Sabmiller kujengwa Mbeya au Iringa. Safari hii wataweza hata kutoa ULANZI, GONGO na WANZUKI kwenye makopo!!! Tunakisubiria kwa hamu tukitegemea ajira tele kwa upande wa nyanda za kusini.



    Hii ilikuwa moja kwenye strategies zao huko nyuma za ku-capitalize kwenye markets za Africa:
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nasikia TBL wanazindua kiwanda chao pale mbeya october mwaka huu
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kiwanda kikubwa cha bia tayari kimeshaanza kujengwa Mbeya mkuu....! TBL wanawekeza like Tshs 55bil.....!

    Pia wameshaanza kuajiri wafanyakazi wengie sana....so impact yake kwenye uchumi wa Nyanda za juu kusini itakuwa very significant!
     
  4. Sanjara Honey

    Sanjara Honey Member

    #4
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Njowepo,
    Hiyo si tetesi bali taarifa ya ukweli na uhakika. Ujenzi unaendelea vizuri natumaini mchango wa bia katika pato la taifa utakuongezeka mara dufu. Nashauri kuanzia sasa mtu yeyote akikutana na mlevi anayumba yumba amshukuru kwa kazi nzito anayoifanya kuchangia pato la taifa.

    Msisahau kuhudhuria maonyesho ya Kimataifa ya asali Karimjee, Oct 2009

    [​IMG]
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mtambo unawekwa kwa mwakipesile pale mbeya na tayari ujenzi umepamba moto, NOREMCO wako mzigoni wakiwa ndo main contractor. kati ya october na november akina ndaga wataanza kunywa maji ya nyumbani kwao wenyewe.
     
  6. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwanini viwand vya bia, sigara, etc vinaendelea na kuvuma sana, why viwanda vya vitu vingine muhimu havivumi au havipo kabisa? SABMILLER inaitambua TZ kwa namna wanavyopata faida hapa. Imagine wanajenga four brand new mitambo from Germany, uliza mtambo mmoja ni bei gani!! more than 10bil tshs!!
     
Loading...