Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabena coach iliyochinja 17 hii hapa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kassim Awadh, Aug 9, 2012.

  1. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    KAMANDA[1].png AJALIYASABENA[1].png

    Basi la Sabena lililokuwa likitokea Tabora kuelekea Mbeya limeanguka eneo la Kitunda wilayana Sikonge na kuua abiria 17 na kujeruhi 78. Kamanda wa Polisi afande Rutta akiongea na wanahabari akiwa eneo la tukio
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    kuna waliopona? waliponaje jamani? lol so sad ,,hii ajali hapa lazima kuna uzembe wa hali ya juu sana
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hiyo basi ilipakia zaidi ya abiria tisini na ikapita humohumo barabarani ambamo polisi wanasimama na kukagua lakini policcm utawasikia wakisema ilikuwa kwenye mwendo kasi
     
  5. K

    King'amuzi 2015 Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mujibu wa taarifa ambazo zilitolewa na Polisi chanzo ni kushindwa kufanya kazi kwa kidhibiti usukani(staring rod) ikapelekea gari kukosa muongozo
     
  6. Dodido

    Dodido Member

    #6
    Aug 19, 2014
    Joined: Aug 5, 2014
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Picha za ajali hiyo
     

    Attached Files:

  7. Android 00

    Android 00 JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2014
    Joined: May 23, 2013
    Messages: 776
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani punguzeni kufanya biashara na uchawi munawamaliza WaTz

    Tajiri analoga gari lake lipate abiria, madereva na makonda nao ni wachawi wanataka waendelee kufanya kazi duh tutapona kweli?
     
  8. M

    Mbalamwezi1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2014
    Joined: Dec 20, 2013
    Messages: 772
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 80
    Sio uchawi wala nini ni uzembe tu wamadereva wanaendesha mwendo mkali mno bila kuchukua tahadhali wala kufuata sheria za barabarani!mara nyingi ajali za uso kwa uso ni uzembe tu!RIP marehemu
     
  9. Jonatus

    Jonatus JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2014
    Joined: Dec 16, 2013
    Messages: 1,370
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuh so sad mmh Tanzia kweli kweli kwa ndugu na jamaa
     
  10. Mshomba

    Mshomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2014
    Joined: Apr 7, 2013
    Messages: 1,525
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hiyo ajali mbona haikutokea leo ni ya 2012?
    Hii ya leo ni tofauti
     
  11. Kisali.TechnitianJr.

    Kisali.TechnitianJr. JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2014
    Joined: Nov 2, 2012
    Messages: 595
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ya leo ni uso kwa uso
     
  12. Mshomba

    Mshomba JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2014
    Joined: Apr 7, 2013
    Messages: 1,525
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hiyo ajali mbona haikutokea leo ni ya 2012?
    Hii ya leo ni tofauti
     
  13. Miss Neddy

    Miss Neddy JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2014
    Joined: Nov 3, 2013
    Messages: 14,391
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mmmnnnh wasema so sad afu umetumia lol
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2014
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mwendo wa kasi sana, kutofuata sheria za barabarani na kubwa ni uchakavu wa magari yenyewe. Hayo malori yaliyowekwa body za mabasi ni majanga.

    Jaribu kuangalia number ya ajali zikizokuwa zinatokea Dar - Arusha na Dar - Songea. Utagundua kwamba zilikuwa nyingi sana hapo kipindi cha nyuma. Sasa hivi wamiliki wengi wameuza yale magari ya kizamani ambayo yalikuwa malori machakavu yaliyowekewa body ya bus. Sasa hivi wanamiliki Macopolo, benzi na mabasi ya kichina ambayo ni mabasi halisi kwa specification za kitaalam.
     
  15. S

    Shinji albert kagawa Member

    #15
    Aug 19, 2014
    Joined: Mar 7, 2013
    Messages: 27
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Mungu azilaze mahala pema peponi roho za marehemu
     
Loading...