Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabco toka kyela-dar lapata ajari maeneo ya tanangozi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lepapalongo, Aug 17, 2011.

  1. L

    Lepapalongo Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kwa masikitiko wana jf leo majira ya saa sita kamili mchana basi namba T 264 ATH likitokea kyela kwenda dar lapata ajari maeno ya tanangozi Iringa baada ya tairi ya mbele kupasuka na kuacha njia kisha kupinguka kwa kulalia ubavuni.Tumeshuhudia tukiwa katika basi la hekima idadi ya wajeruhi haijafahamika na kama imeua ila watu wavunjika viuno picha nafanya jinsi ya kuapload.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    ooooh!..my God,....nusuru my clans men.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh mungu awaepushe na vifo, naweza kuwa na ndugu humo.
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole zao!!
    hizi ajali sasa jamani!!!
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    eeeeh mwenyezi mungu wa rehema wasaidia waja wako
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poleni wote mliopata ajali. Inatia uchungu sana
     
  7. doup

    doup JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani Mkeka kwa Mkwawa umetulia sana, Hawa madereva uchwara watatumaliza
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    poleni sana mliopata ajali..............
     
  9. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lazima hili tatizo la tairi za mbele kuchomoka lifanyowe kazi. This is too much,
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeambiwa tairi lilipasuka. sidhani kama kuna involvement ya dereva katika kupasuka tairi labda kama tairi lilikuwa limekwisha
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Poleni wote.
     
  12. Blaque

    Blaque Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    Duh last week baba mtu(hood) leo sabco(said mtoto wa hood) Mungu waponye majeruhi woote.
     
  13. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mkuu, hawa jamaa yaani HOOD na SABCO (baba na mwana) nafikiri wameamua kutoa kafara damu na viungo vya watanzania. Hebu tuweke orodha ya magari yao yalivyowadhuru watz.
    1. January
    2. February
    3. March
    4. April
    5. May
    6. June

    7. July HOOD limeua kwa kuwaunguza kwa moto watz waliokuwa ndani ya basi

    8. August HOOD na SABCO yote kwa kupinduka
     
  14. s

    selengia Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni wote mlopatwa na ajali hii, Mungu awape nguvu mpate kupona mapema!
     
  15. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mkuu, hawa jamaa yaani HOOD na SABCO (baba na mwana) nafikiri wameamua kutoa kafara damu na viungo vya watanzania. Hebu tuweke orodha ya magari yao yalivyowadhuru watz.
    1. January
    2. February
    3. March
    4. April
    5. May
    6. June

    7. July HOOD limeua kwa kuwaunguza kwa moto watz waliokuwa ndani ya basi

    8. August HOOD na SABCO yote kwa kupinduka
     
  16. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh, poleni wote mliofikwa na ajali
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jamani Mmmmmhh!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mmiliki wa bus hilo,ni MTOTO WA HOOD,,,,,anaitwa Said Hood
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mmiliki wa bus hilo,ni MTOTO WA HOOD,,,,,anaitwa Said Hood,nadhan ameamua kushindana na baba yake kwa mabas yao kupata ajali kwa kipind hiki
     
Loading...