Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sababu zinazofanya watoto kufaulu uku wakiwa awajui kusoma na kuandika

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Money Stunna, Oct 24, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    579746_475144862519689_1359163702_n.jpg 387140_4565912225360_627877157_n.jpg malezihayo.jpg
    ulevi,malezi mabaya toka utoton
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    858414_9ja_funny_pics_jpg911d9dbfd9cf4d219935877da8cf0c68.jpeg 564766_324172254348212_706298175_n.jpg muda wote wanawaza misossi
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    229866_469557773077718_762952981_n.jpg kids of today.jpg tamthilia zinawaaribu,wakat inabid ziangaliwe na watoto umri kuanzia miaka 18,pia wanaanza usistaduu mapema
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    228901_113287368822682_1341454556_n.jpg DSC06532.JPG 418760_345092985579868_596861254_n.jpg 418760_345092985579868_596861254_n.jpg wazazi pia wanachangia kuaribu watoto
     

    Attached Files:

  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    usenge high school.jpg majina ya shule yanachangia ndio maana saint..... zinafanya vizuri
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    drying baby diaper.jpg drying baby diaper.jpg wazazi wanawaaribu watoto kisaikolojia na kuwafanya wawe manunda wakikua
     
  8. F

    Fidelis big Senior Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Unategemea kwa style dent hawekewi 99 hata kama hajajaza ki2 kwenye mtiani? na kwenye necta anapewa paper zote na anakwenda special school
     
  9. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wewe lazma utakuwa haki elimu... Kama sio ni mtaalam wa saikolojia... Thanx umenigusa!!!
     
  10. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Usenge high school!!! Mwanangu hasomi hata kwa kufadhiriwa na bill gates ... dhambi hata kwa shetani.
     
  11. F

    Fortune hunter New Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da Hiyo ya ticha noma aluvyomkunja dentist inabd miaka 120 jela huyo
     
  12. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwenyewe nilikuwa mwalimu wa sekondari moja hivi huko mbeya,madent kama sita walikuwa wachumba zangu,hakika hatukuwahi hata siku moja kuzungumzia mambo ya taaluma tunapokutana faragha,sasa nimeacha ualimu nina kazi nyingine ila najuta niliyokuwa nayafanya mana sasa ni mtu mzima pia nina watoto wa kike naogopa watafanyiwa kama nilivyokuwa kilaza kipindi kile
     
  13. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    du mkuu apo juu kumbe ndio mnaumiza dada zetu ivo,mungu ameshakusamehe kwa kukiri kosa.wanafunz na waalimu wengi ni mulugo (vilaza) siku hiz
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Dah!
    Nimekukubali sana mkubwa.
     
  15. A

    Alisa Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!mkuu we noma ulikuwa unapiga hz picha kwa njia satelite au? Big up sana.
     
  16. M

    MAGUNDI Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uyo ticha hapo kamkunja kisawa sawa sababu nyingne hazna msing mfano USENGE high school
     
  17. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    pamoja,nikatika harakati za kuelimishana kujua chanzo
     
  18. m

    master gland Senior Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hizo picha ni za ukweli au ni PHOTO SHOP huwa nabishana sana na machalii wa kitaa hapa
     
  19. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ni za kweli kabisa
     
  20. e

    estomingo Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhan iyo ya bia kwa mtoto ni wazo zuri mana inamuongezea damu hahahahahaaha
     
Loading...