Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sababu zilivoanzisha vurugu katika kijiji cha Ndago jimbo la Iramba magharibi mkoani Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by S2dak_Jr, Jul 16, 2012.

  1. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asubuhi naamka na kwenda kazini na kukuta Hiace inayomilikiwa na mtu anayeitwa California ikiwa imepaki.

    Mara naona vijana wanaofanya kazi katika shimo la dhahabu la mtu aitwaye Omary wakielekea kwenye Hiace hiyo na kupanda.

    Niliposogea, niliona vijana hao wakiwa wanavuta Bangi huku wakiwa wamewasha udi.

    Mara gari liliondoka na lilipofika Misigiri likapaki kwenye Bar/Grocery moja iitwayo Manka. Hapa vijana walianza kunywa pombe aina ya Konyagi. Na baada ya muda gari liliondoka na kuelekea Ndago.

    MAHUSIANO YA WACHIMBAJI HAO NA MH. MWIGULU.

    Itakumbukwa kuwa eneo la Mgodi wa Mgongo/Sekenke lilikuwa na mgogoro kati ya wachimbaji hao na mtu mmoja anayeitwa John Binna. Huu mgogoro ulirushwa kwenye Media mbalimbali ikiwemo TBC kama mtakumbuka.

    Mgogoro huu uliingiliwa Mh. Mwigulu na kuamuru Mgodi hao wa dhahabu uchimbwe na WAPIGA KURA WAKE.

    Hivyo hata leo Mh. Mwigulu akija na kuwaambia twendeni Ndago mkafanye fujo, sidhani kama wachimbaji watakataa.

    Punde nitawaletea picha za gari, eneo lao la kazi, vijana na Bar waliyokuwa wanakunywa Konyagi.

    Source: nilikuwepo eneo la mgodini.



    UPDATES NEWS FROM Mkuu T.2015.CDM

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. blackberry m

    blackberry m JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 260
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    Halafu wanasema kuwa Chadema ndiyo wameleta fujo. Aibu na iwe juu yao milele.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    message pending. fanya mpango uiachie tupate ujumbe kamili
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mmeua badala ya kutubu kwa muumba wenu mnaendesha kampeni ya umbeya. Damu ya Ndago haitafutika kwa kuongeza dhambi.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    How come Chadema ilete fujo kwenye mkutano wao wenyewe?
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Kweli haishindwi KAMWE! Marekani pamoja na mamia ya Intelligence agencies na technology ya kutisha dunia nzima lakini issue ya Irak iliwaumbua! KWELI NI KWELI TU!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa ccm ni janga kubwa sana kwa Taifa letu,lakini mwisho wao utakuwa mbaya sana
    Tumwombeni MUNGU atuepushe na mambo ya fujo wanayotaka kuanzisha maana hata fujo yenyewe hawataiweza tu ila wanatapatapa tu.

    Wafuatilie kwa makini na usisite ku2juza wanachotaka kufanya!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    mwingulu tangia jana unajitetea tu humu kwa kugeuza tuhuma.

    Hivi mwenyekiti wa vijiana ccm kwenye mkutano wa cdm alifuata nini?

    Kwa nini unapanga fujo kwenye mikutano ya wenzio, huo ni udhaifu na hofu ya kutojiamini.

    Mchumi daraja la kwanza anaye amini kwenye fujo na umwagaji damu na hii laana itakutesa.
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    sijafanikiwa kuona anapojitetea au kutoa shutuma, mkuu tafadhali ukiona uzi wa mwigulu uni-tag nimrushie makombora.
    Anachofanya mwigulu ni kuwaaminisha wananchi kuwa upinzani ni kosa!

    Hajifunzi kwa Bernad Membe!!! Aliyekula na kunywa pamoja na wanasiasa wenzake kutoka chama cha chadema pale walipokwenda kufanya siasa si tu jimboni bali kijini kwake kabisaaa!!!!? Pale Mtama.
    Inabidi hatua za haraka zichukuliwe dhidi ya mwigulu asiendelee kuambukiza akili za kizezeta kwenye taasisi zetu za serikali.
    Analidhalilisha jeshi la polisi.
     
  10. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Uliyeua ni wewe uliyewatuma kufanya fujo! Damu hiyo itakutafuna tu! Shame on you!
     
  11. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    tunasikia walimfukuza mpaka ndani ya nyumba, kuua kwa kukusudia. Kwani yeye kuwepo kwenye mkutano wa chadema ni dhambi!
     
  12. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    yaani inawezekanaje uandae mkutano halafu uuwe watu mbele ya police? nisaidie sababu ambazo utaweza kunishawishi kwamba wewe unataka kuowa halafu unawaaika upande wa ukweni then unamuuwa mjomba je utowa huyo mke?

    ukweli utakuja tu kama wa kova mambo yako wazi sasa mkenya ni kichaa
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mhhh! itakuwa ngumu kuwaaminisha akina Burn Karudi, Ritz, masopakyindi, Tume ya Katiba, MAFILILI, Mwigulu LM Nchemba.
    hebu iweke hii taarifa yako kama ushahidi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ok, kumbe ndio maana viongozi wa cdm mliamuru kuua na washabiki wenu wakatekeleza hvy kwa ushahidi wako2 ninyi cdm ndy wauwaji.
    u
     
  15. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Na hayo ndio malengo makuu ya Mwigulu na CCM kwa ujumla kusababisha mauaji ili CDM ichafuke mbele ya umma ila tambueni kuwa siku zenu zinahesabika .
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    si dhambi ila kuwepo na kufanya vurugu ndo dhambi
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Ww kweli siasa huzijui, ndio wafanyavyo siku zote kwani wanahamasishwa kufanya fujo na viongozi wao
     
  18. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kigumu CHAMA CHAMA CHA MAPINDUZI!!!!
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hukumu ya wauaji wa CDM ni wao pia kuuwawa, kwani CDM wameishafanya mauaji mengi sana , sasa uvumilivu basiiii

     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Inatakiwa wampeleke Kova na yule Askofu ili wakafanye intelijensia wamkamate muuaji!!!
     
Loading...