Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu za Yanga kumtwaa Twite....

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Aug 13, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1. Suala la Simba kuendelea ku'mng'ang'ania Kelvin Yondani(Reffer to viapo vya Mh Mwenyekiti ambavyo amekuwa akivitoa kila mara kuwa atahakikisha Yondani hachezei Yanga ligi kuu.)
    Yanga inaelewa kuwa huyu Mzee (Mh Rage) ni mmoja wa wazee wazuri sana kwa fitina za soka la hapa Bongo,na ksbb viongozi wa Shirikisho wakati mwingine huyumbishwa na hizi siasa za U'Simba na Yanga, Yanga wameamua ku'hedge mapema kwa kuhakikisha wanamtwaa beki huyo Kisiki aliyefanya vema kwenye michuano ya Kagame iliyomalizika hivi karibuni, ili hata kama ikatokea huyu Mzee akamwaga sumu zake kule TFF Yondani akashindwa kuitumikia Yanga basi kuwe hakuna pengo.
    Ni dhahiri kuwa kama Viongozi wa Simba angeweka ustaarabu mbele na kumwacha mchezaji achezee team anayoitaka,Yanga isingekuwa na sababu ya kumtwaa Twite tena ksbb ukimjumuisha na Yondani tayari Yanga ilishatengeneza ukuta mzuri wa beki line.
    Kwahiyo katika hili Mdomo wa Mheshimiwa ndo tatizo.
    2. Tambo za Msemaji(ovyo) wa Simba. Bwn Ezekiel Kamwaga
    Wakati mwingine unaweza kusikiliza au kusoma habari za Kiongozi wa team kubwa yenye heshima kubwa hapa nchini ukastaajabu,tambo hizo zinazoweza kufanana na zile zinazotolewaga na Vijana walio katika balehe pale mmoja anapomzidi kete mwenzake kwa msichana fulani zinapatikana hapa:-
    Shaffih Dauda in Sports.: HIVI NDIVYO ADEN RAGE ALIVYOWAPIGA BAO YANGA NA KUMSAINI MBUYI TWITE
    Ni dhahiri kuwa tambo hizi ziliamsha hasira za Wapiganaji wa Yanga ambao mpk wakati zinatolewa walikuwa wameshakubali matokeo,baada ya kusoma hizi tambo wakaamua kurudi tena msituni na kuyafanikisha haya yaliyotokea.
    Hapa tena,mdomo wa mmoja wa Viongozi wa juu ukawa umeigharimu team yake.
    3.Kashfa za Mheshimiwa Rage dhidi ya Mpiganaji Binkleb:
    Wakati wakiamini (kwa mtazamo wao) kuwa wameshalimaliza suala la Twite Mwenyekiti wa Simba akiwahutubia Wanachama wake katika mkutano wao mkuu alimwaga kashfa nzito sana juu ya Mjumbe wa amati ya Utendaji wa Yanga na Mpiganaji mashuhuri wa masuala ya usajili ya Club hiyo Ndugu Abdalah Binkleb.
    Rage alimdhihaki Binkleb kwa kumwambia kuwa yeye ni Kijana mdogo sana na kamwe hawezi kushindana na yeye katika masuala ya fitina za kisoka na ndo maana alimshinda kiraisi kwenye vita ya kusaka signature ya Twite kule Kigali.
    Kashfa hizo zilimsikitisha sana Binkleb ambaye alinukuliwa na gazeti 1 la michezo lililoongea naye kwa simu akielezea kuchukizwa na kashfa hizo ambapo aliahidi kuwafanyia kitu mbaya watoa kashfa hizo.
    Na haya yaliyotokea ndo matokeo ya hasira za kukashifiwa kwake.
    Kwa mara nyingine tena Mdomo wa Mheshimiwa Rage ukawa umechangia katika kuigharimu team yake.

    Niki summarize, sababu kuu za Yanga kumtwaa Twite ni midomo ya Viongozi wa Simba,tayari kuna dalili za madhara mengine ya mdomo kuibuka anytime,safari hii kwa Mwenyekiti mwenyewe kwasababu tayari anatakiwa kutoa ushahidi wa malalamiko yake ya kuwa kuna mtoto wa Kigogo anahusika katika suala la beki huyu.
    Mdomo jamani,midomo hiyo......

    Nawasilisha.
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bin zubeiry akishirikiana na anselm kazima imeisha ngoja tuendelee kuona simba tv na yanga tv..
     
  4. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bado nasisitiza, Rage ni msanii na Simba immerogwa kimazingaombwe tu na si uchawi. Tuamke jamani
     
  5. Transkei

    Transkei Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    naona ndugu yangu una personal conflict na shaffih dauda?coz kwa mtazamo wangu jamaa anajitahidi sana kubalance habari lkn wewe naona unamdharau be fair man!!!!
    1. Suala la Simba kuendelea ku'mng'ang'ania Kelvin Yondani(Reffer to viapo vya Mh Mwenyekiti ambavyo amekuwa akivitoa kila mara kuwa atahakikisha Yondani hachezei Yanga ligi kuu.)
    Yanga inaelewa kuwa huyu Mzee (Mh Rage) ni mmoja wa wazee wazuri sana kwa fitina za soka la hapa Bongo,na ksbb viongozi wa Shirikisho wakati mwingine huyumbishwa na hizi siasa za U'Simba na Yanga, Yanga wameamua ku'hedge mapema kwa kuhakikisha wanamtwaa beki huyo Kisiki aliyefanya vema kwenye michuano ya Kagame iliyomalizika hivi karibuni, ili hata kama ikatokea huyu Mzee akamwaga sumu zake kule TFF Yondani akashindwa kuitumikia Yanga basi kuwe hakuna pengo.
    Ni dhahiri kuwa kama Viongozi wa Simba angeweka ustaarabu mbele na kumwacha mchezaji achezee team anayoitaka,Yanga isingekuwa na sababu ya kumtwaa Twite tena ksbb ukimjumuisha na Yondani tayari Yanga ilishatengeneza ukuta mzuri wa beki line.
    Kwahiyo katika hili Mdomo wa Mheshimiwa ndo tatizo.
    2. Tambo za Msemaji(ovyo) wa Simba. Bwn Ezekiel Kamwaga
    Wakati mwingine unaweza kusikiliza au kusoma habari za Kiongozi wa team kubwa yenye heshima kubwa hapa nchini ukastaajabu,tambo hizo zinazoweza kufanana na zile zinazotolewaga na Vijana walio katika balehe pale mmoja anapomzidi kete mwenzake kwa msichana fulani zinapatikana hapa:-
    Shaffih Dauda in Sports.: HIVI NDIVYO ADEN RAGE ALIVYOWAPIGA BAO YANGA NA KUMSAINI MBUYI TWITE
    Ni dhahiri kuwa tambo hizi ziliamsha hasira za Wapiganaji wa Yanga ambao mpk wakati zinatolewa walikuwa wameshakubali matokeo,baada ya kusoma hizi tambo wakaamua kurudi tena msituni na kuyafanikisha haya yaliyotokea.
    Hapa tena,mdomo wa mmoja wa Viongozi wa juu ukawa umeigharimu team yake.
    3.Kashfa za Mheshimiwa Rage dhidi ya Mpiganaji Binkleb:
    Wakati wakiamini (kwa mtazamo wao) kuwa wameshalimaliza suala la Twite Mwenyekiti wa Simba akiwahutubia Wanachama wake katika mkutano wao mkuu alimwaga kashfa nzito sana juu ya Mjumbe wa amati ya Utendaji wa Yanga na Mpiganaji mashuhuri wa masuala ya usajili ya Club hiyo Ndugu Abdalah Binkleb.
    Rage alimdhihaki Binkleb kwa kumwambia kuwa yeye ni Kijana mdogo sana na kamwe hawezi kushindana na yeye katika masuala ya fitina za kisoka na ndo maana alimshinda kiraisi kwenye vita ya kusaka signature ya Twite kule Kigali.
    Kashfa hizo zilimsikitisha sana Binkleb ambaye alinukuliwa na gazeti 1 la michezo lililoongea naye kwa simu akielezea kuchukizwa na kashfa hizo ambapo aliahidi kuwafanyia kitu mbaya watoa kashfa hizo.
    Na haya yaliyotokea ndo matokeo ya hasira za kukashifiwa kwake.
    Kwa mara nyingine tena Mdomo wa Mheshimiwa Rage ukawa umechangia katika kuigharimu team yake.

    Niki summarize, sababu kuu za Yanga kumtwaa Twite ni midomo ya Viongozi wa Simba,tayari kuna dalili za madhara mengine ya mdomo kuibuka anytime,safari hii kwa Mwenyekiti mwenyewe kwasababu tayari anatakiwa kutoa ushahidi wa malalamiko yake ya kuwa kuna mtoto wa Kigogo anahusika katika suala la beki huyu.
    Mdomo jamani,midomo hiyo......

    Nawasilisha.[/QUOTE]
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    You quoted me wrong Brother,namheshimu sana Brother Shaffih nimekuwa nikilisema hili wazi kabisa,pamoja na sometimes habari zake kuegemea kwenye mapenzi yake lkn siku zote nimekuwa nikiheshimu kazi zake.
    Suala la mimi ku'qoute habari kutoka kwenye blog yake ni kuweka ushahidi wa kile ninachojaribu kukiandika,so katika hilo hukunielewa ndugu sijamdharau Shaffih labda kama ni kudharau nitakuwa nimemdharau Msemaji(ovyo) wa Simba kwa zile tambo zake.
     
Loading...