Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu za wanaume heshima kushuka ndani ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mambomoto, Jul 22, 2011.

  1. m

    mambomoto JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Sababu za wanaume heshima kushuka ndani ya ndoa hata kupelekea maneno ya kejeli kutoka kwa wanawake eti "Wanaume suruali" au Dar hakuna wanaume
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mkuu nilifikiri umefanya utafiti na kwamba unamwaga data hapa kumbe na wewe mwanaume suruali au?
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hivi ulikuwa unataka kusemaje?
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukosefu wa pesa, kupungua kwa nguvu kunako mambo fulani pamoja na kutokujiamini ndiyo sababu kuu zinazochangia tatizo hilo!
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siamini unayosema,kushuka kwa hofu ya Mungu ...kukataa wajibu wetu .......... kutofuata maandiko yanatufundisha nini kuhusu ndoa.

     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe unadhani ni kitu gani?
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Siyo kweli,labda unipe data ni ngapi,kama unawajibika hamana kitu kama hicho.mwanaume ni mwanaume tu.
     
Loading...