Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu za wameru kumkataa Siyoi Sumari

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by meningitis, Mar 5, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    leo nimepata fursa ya kuongea na baadhi ya wananchi wa arumeru mashariki,wengi wanaonekana kuchukizwa na kitendo cha ccm kumsimamisha ndugu siyoi sumari kama mgombea wake.
    Sababu kubwa zinazotajwa ni pamoja na:
    siyoi sio mkazi wa arumeru
    siyoi hajui kimeru(hata salamu)
    siyoi amekosa utu,kwani ni wiki chache baada ya mzee wake kututoka mtoto anaingia kwenye kinyang'anyiro cha uchaguzi.
    Pia hawapendezi kuendelea kuongozwa kisultani.
    Fedha nyingi(karibu milioni mia saba) zimetumika kumpitisha.
    Wameru wamesema wao ndio wenye uamuzi wa mwisho na hawategemei fedha kushinda nguvu ya umma.

    Sijui hasira za wananchi hawa zitaamua nini lakini huu ndio msimamo wao.
     
  2. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pia ni mkwe wa mtuhumiwa wa ufisadi na genge lake kama Laurance Masha,RA,Hamisi Mgeja, na wadau wa Rose Garden!
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu hii hawajasema labda wameru wanaoishi dar
     
  4. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nawapongeza kwa msimamo huo kama ni kweli.
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Wafanye hivyo hivyo kwenye box la kura
     
  6. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    hivyo hivyo EL pasi na mtoto wake kua kaolewa na siyoi yeye pia ni mmeru for your info
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    i bet to my last penny, SIOI will not win in Arumeru east by-election
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Ikiwa ni hivyo basi CDM njia nyeupe kabisa. Natumaini makundi yataendelea kuinufaisha CDM maana nasikia kundi la Sarakikya bado halijaridhika na uteuzi wa Sioi.
     
  9. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,666
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Uko sahihi sana.
     
  10. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    mbona mada ipo ki_snitch hata kama ingekuwa ni kweli umeiweka kimbeambea arif
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wote uliowataja hawaishi meru.kwa wameru hili ni jambo kubwa.lakini ni lazima tujue meru ni jimbo lenye wamasai na wameru kwa wingi hata hivyo sikumbuki ni lini mmasai aliwahi kushika jimbo hili!
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu hawajasema kuwa Nassari, anaishi Marekani uwa anakuja Tanzania kipindi cha uchaguzi tu?
     
  13. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijui ni nani atashinda, lakini nakumegea siri kuwa wameru wamekudanganya, wangekuwa wakweli wasingemnyima Sarakikya kura kwa kishindo.
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nasari anafahamika na anajichanganya na wananchi.anajua kimeru.
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamearu msifanye
    makosa mkachagua ccm
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sarakikya anakubalika lakini c c m wamemtosa!
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Huu ndio ujinga unaozidi kumpa umaarufu Lowasa, maana kuna watu wanawashwa bila kumtaja Lowasa.
     
  18. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    umeshaambiwa wale wachache ( wenye kadi za ccm) waliopata nafasi ya kupewa hela ndiyo walipiga kura za kumchagua sioi , otherwise walio wengi (haijalishi chama) hawaifiki hilo.
     
  19. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Muda na sanduku la kura ndiyo mwamuzi wa mwisho
     
  20. l

    la homme Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tusubiri tu hiyo siku ya tukio
     
Loading...