Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sababu za RAIS GEORGE W BUSH kukaa Tanzania kwa siku 4.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kupe, Oct 3, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwa anayefahamu sababu za aliyekuwa rais wa Marekani. Mr George Bush kuja na kukaa Tanzania kwa siku nne. Akiwa na mwenyeji wake rais Kikwete. Nini hasa lilikuwa lengo lake.
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Busara ni kum-PM Mhe. Kikwete kwa vile alikuwa mwenyeji wake!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    kwani kuna kosa la Bush kukaaa siku nne mkuu...ama sijasoma kwenye mstari hoja yako?
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,858
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Alikuja kujiridhisha kama vile vyandarua vyake vinafanya kazi kama inavyotakikana ,kujikinga na mbu anapolala.

    Alikuwa analala nje na huku akitumia hivyo vyandarua.

    Anataka kuongeza mgao wa vyandarua hivyo ili apate "ka-ranch kadogo katika hifadhi ya wanyama". Bush anapenda kuwinda.

    Usisahau pia Bush family ni wafanyabiashara wazuri katika sekta ya mafuta.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    ngoja nikupe ID ya MUKULU hapa JF um-PM
     
  6. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    we unafikiri ni nini? Tanzania ni sehemu nzuri sana kwa mapumziko wewe tu hujui, ndo mana watalii ni wengi sana.
     
  7. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    1.Kigamboni
    2.Uran
    3.Barrick Gold
    4.Air Base
     
  8. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tanganyikajeki . Sometimes . IGWE . Nonda. . asigwa . kussy . mgomba101 .

    Angalia hii video kwenye dakika 2:24 utaona Base ya Nimitz class carrier USS Dwight D. Eisenhower (CVN-69) ipo katika Tanzanian water ... Dar es Salaam kwa mbele kwenye High Seas.




    Kituo kwa mujibu wa AFRICOM kinaitwa CJTF-HOA/East Africa ... (ni Tanzania)

    Hii makao makuu ya muda yapo Stuttgat (Ujerumani) ... lakini kwa ukweli location yake ni Tanzania.

    Watu wengi hawajui ... hata waliopo kwenye majeshi yetu hayajui hayo .... Ila ndio ukweli!



    [​IMG]

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    alikuja kujilizisha kama kweli tanzania ni masikini na akajionea masai walivyo masikini
     
  10. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mawazo mengine bwana !!!!! ni ubatili mtupu
     
Loading...