Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu za kuwa na nyumba ndogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Jun 3, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nadhani sababu kuu ni w/wake (wake zetu) utakuta baada ya kuolewa anasahau kabisa wajibu wake tofauti na enzi za uchumba utakuta mtu anakupa mzigo kama hataki vile hata hatoi ushirikiano (hii nimefanya kuuliza watu kama 10 hivi), wakati mtu unataka upate mahaba mazito kufidia mahari.

    sasa ukijaribu kutest nje mara moja unakutana na mambo adimu, mtu ata ukimpuliza anatoa mlio wa kimahaba, kitandani ndio usiseme na ukimaliza washukuriwa na kupewa pole

    Sio kitu kizuri nyumba ndogo na zishindwe ila wanawake mjitahidi kupepea ndoa zenu kwa kuwa wabunifu otherwise nyumba ndogo hazitaisha
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo u are officially announcing 2 us all that wewe ni member mzuri wa nyumba ndogo and you are not going to quit very soon?
    keep up the spirit kaka.
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Wanaume hawajisahau eeh?! Kama huwasiliani na mwenzio kujua unachotaka yeye ataota?! Hebu tupe break wanawake.
    Pia ujue miguno ya mahaba inaendana na mapenzi ya mahaba siyo kushindilia tu..Kama unahusudu nyumba ndogo hata upewe nini hutaridhika.
    Ndoa inahitaji uvumilivu,upendo,heshima na kupepewa kutoka pande zote yani wanaume&wanawake, siyo tu wanawake!!
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    lord have mercy... mlio wa mahaba au mnaibiwa ili mfungue wallet zenu vizuri, halafu hii dhana ya kudai chanzo cha kutoka nje ni mwanamke, hebu mtupumzishe jamani, haina ukweli wowote....ni nyie na viranga vyenu tu.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa mnataka mpewe mlio wa mahaba wakati kazi unayofanya is below standards! aggggrrrr give us a break!

    wanawake wana haki ya kufurahia tendo la ndoa kama wanaume, sasa hii ya kuwa mwanamke akigune japo haja feel raha siielewi hata kidogo.
     
  6. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #6
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna lolote wanume pia mnajisahau mkishaingia kwenye ndoa mbona wanawavumilia pia sio swala la mwanamke swala ni kucommunicate nini mnataka kufanyiana ili mjenge penzi lenu maana kila siku lawama kwa mwanamke mbona hata nyie mnabadilika? zamani ulikuwa unapokea simu hello honey siku hz eeeh vp tena ya ukali!! lol
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hapo limekuja limejichokea na mipombe yake, saa 5-6 ucku, linakuparamia then linataka miujiza kitandani....hawa viumbe bwana khaa.
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Matumizi mabaya ya nguvu za kiume.
    UNAKULA VIAGRA, NGISI NA PWEZA,
    JE UNADHANI MKE MMOJA ATUKUTOSHELEZA?
    TENA BADO HAPO HAPO ANAKULETEA VISINGIZIO KIBAO, KICHWA, KINAUMWA, MARA NIMECHOKA, MARA SIKO KWENYE MUDI....
    BORA KUJICHAPA TU NA NYUMBA NDOGO
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Shida ni pale wanawake msiporidhika hamsemi mnakaa kimya na kutuwekea visasi!

    Nyumba ndogo isiporidhika inakupa live nishahudia rafiki yangu anafuatwa jioni na nyumba ndogo baada ya kuwa ametoa huduma hafifu ............weweeeeee!

    Kuweni wa kweli wa nafsi zenu!
     
  10. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanawake ndio chanzo cha "nyumba ndogo". Baada ya kutoka "kanisani" wanawake udhania "wamemaliza kazi", but very unfortunately kumbe kazi ndio uwa inaanza. Uwa wanajisikia kama vile "wametua" mzigo fulani na matokeo yake yale mambo yoote yaliyokuwa yanatendeka wakati wa uchumba uanza ku-diminish polepole!
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Sasa kama ishu yenyewe ndio hiyo kwenye 'red' unataka mapenzi ya nn tena? ww hapo unataka fidia ya mahari na sio mapenzi! kwa sababu ww mwenyewe unakuwa huna mapenzi! dah..:frown: Kumbuka Love is a two way traffic...

    Kweli watu wakitaka kuhalalisha ufedhuli wanatafuta sababu lukuki....
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mapenzi ni kushirikiana,kukumbushana na si kutegeana.
    Funzadume unayosema hata sisi wanawake tunawalalamikia nyie ..
    Mbona sie hatutafuti nyumba ndogo kama nyie?
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mie nimetoa sababu sasa kama mnanijia juu badala ya kuweka mambo sawa shauri yenu itakula kwenu mie simo
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Umeanza visa vyako siyo?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Veri simpo.

    Kwa sababu tunawafikisha ikulu kwa usalama.
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nyumba ndogo huwa mnavumilia mkiambiwa huduma mbovu! mama watoto wakiwaaambia utasikia `siku zote nafanya hivi hivi mbona hujalalama`
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kabisa kaka au sometimes unapewa mzigo tu ili yaishe no mahabati ina turn off totally lol... nyumba ndogo hazitaisha kamwe
     
  18. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #18
    Jun 3, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke ni mwenza wako na sio chombo chako kaka!! Tendo la ndoa limebarikiwa si la kuchezea, wote wawili mnatakiwa kushiriki kikamilifu kama vile mko mezani kwenye msosi, nyie vipi??
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha, naona unahalalisha ufuksa! Endelea...siku utakayofumaniwa kisha wakuvishe shanga kiunoni na chup* ya huyo dem kichwani utakoma!
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    sasa utaita vp hello honey wakati usiku umenyimwa unyumba bila sababu za msingi na ukitaka kumuudhi mwanaume mnyime unyumba hapo ndoa lazima itaingia shubiri ni ugomvi au kuita nyumba ndogo kwa mikono miwili
     
Loading...