Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sababu za kuvunjika kwa EAST COAST TEAM (upanga)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kupe, Sep 30, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 974
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Jamani wana jf wenzangu. Mwenye kujua kisa cha kuvunjika kwa hili kundi la EAST COAST lililokuwa na makazi yake pale upanga ambalo liliundwa na CRAZY GK, AY, MWANA FA, OTEN, BUF G, SNARE ......... na wengineo . Tafadhari naomba mnijuze sababu za kufa kwa kundi hili.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    "Chanzo cha Mabaya ni pesa na wasichana chunga sana alishasema SALU T"-Fid Q

    N.B Mabaya-Mitafaruku,Mikanganyano,Kuvurugika kwa makundi etc
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Wezi tu ndio sababu mwana fa anjipendekeza kwa ruge ili aimbe fiesta, ay na JK hawajipendekezi wana pesa
     
  4. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Hebu nikuambie japo kwa kifupi, kundi hili lilikuwa la kwanza nchini kuwa kampuni na kuanza kufanya kazi zake lenyewe, ukiwemo uzinduzi wa albamu ya mwisho ya GK kwa udhamini wa Konyagi na TBL.
    Hii ikafanya wasanii wote walio chini ya ECT kutotumiwa kwa kupunjwa malipo yao, hali hii ikafanya mahusiano ya ECT na akina Ruge yawe mabaya kwani walizoea kuwatumia wasanii kwa kuwalipa laki mbili mbili katika show za Fiesta.
    Alichofanya Ruge ni kuivuruga ECT kwa kuwachukua FA na AY na kuwapeleka kwa Mamu yule wa GMC na kuwaombea mkataba wa kutengeneza albamu ya pamoja, na kwa kuwa Mamu hapindui kwa Ruge, akatoa mkataba!
    Sasa kutokana na mkataba huo AY na FA wakalazimika kujitoa ECT ili wawe huru kufanya kazi bila kusimamiwa na ECT Company, na moja kwa moja wakajitoa. Hivyo wakatengeneza ile albamu yao, bila kujua malengo ya Ruge.
    Maana wenyewe wasanii walishazoea kupelekwa kwa Mamu na Ruge ili kupata mkataba wa albamu kisha albamu ikitoka Ruge anachukua cha juu chake, hivyo haikuwa rahisi kwao kujua lengo lililo nyuma ya pazia.
    Lakini lengo la Ruge lilikuwa ni kuwaondoa wanamuziki walio juu wa ECT Company ili kuiua ECT ambayo kwa kiasi fulani ilikuwa na uelekeo wa kuwafumbua macho wanamuziki wa Kitanzania kwa kuwa na utaratibu maalum kwa kuzuia kupunjwa malipo yao na wajanja.

    Nadhani nimeeleweka!
     
  5. Kisumbo

    Kisumbo Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Sana Mkuu tumekusoma
     
  6. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    ngoja aje 'o ten' anaweza kutupa full stori ambayo nafikiri haitatofautiana sana na ya mdakuzi,hawa majamaa yalikuwa majembe mno basi tu
     
  7. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    O ten yupo mwenge anachoma chipsi, hana muda wa kuingia kwenye JF
     
  8. k

    kupe JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 974
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    oooh hapo nimekusoma mkuu . kwahiyo njaa yao na upeo wao duni mwana fa na ay hawakuweza kugundua mbinu ya muhaya yule ruge . dah kumbe ndio maana hata mr 2 alimpaka sana yule jamaa. kumbe ndio anavyoisha kwa kulaghai wasanii . ok ndio maana hata tht kawaweka mfukoni . lakini sijui why mr 2 alimsamehe
     
  9. L

    Lindongo Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nashukuru kwa mchang wako. inabidi wanamuziki wajifunze
     
Loading...