Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu za kutomwamini Dr.Kikwete.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Oct 29, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    1. Ameingia Ikulu 2005 kwa wizi wa kura.
    2. Ameingia Ikulu 2005 kwa fedha za EPA.
    3. Amekiuka katiba kwa kutetea ufisadi/mafisadi.
    4. Uteuzi wake wa nafasi mbalimbali ni kwa uswaiba.
    5. Serikali yake ni ya anasa(safari za nje,ukubwa wa serikali).
    6. Ameshindwa kutekeleza ahadi zake za 2005.
    7. Aliwachafua wana CCM wenzake katika kinyang'anyiro cha 2005.
    8. Kampeni zake zinafanywa kifamilia.
    WEWE UNAMUONA JE?
     
  2. t

    think BIG JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ...
    9. Mgombea Mwenza, ndio yule yule aliyekuwa akitetea Komando, Dr Salmin Amour avunje Katiba kwa kugombea Urais wa ZNZ kwa awamu ya tatu, uzuri kwa wakati ule Nyerere alikuwepo!! Sasa leo yuko kwenye "familia" yenye UCHU wa madaraka, si ajabu akatetea Katiba ivunjwe tena!
     
  3. w

    wela masonga Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    10. Amekiri kutojua kwa nini nchi yetu ni masikini

    11. Aliwatukana wafanyakazi kwa kuwaita mbayuwayu

    12. Hana haiba wala uwezo wa kuwafikia marais wa nchi zingine za Afrika Mashariki

    13. Hana uchungu na maendeleo ya nchi yetu

    14. Hataki kuulizwa maswali ktk midahalo au kampeni za kisasa

    15. Ana upendeleo kwa maswahiba wake na visasi kwa asiowapenda
    16. Hana legacy yeyote nzuri atakayoacha - atabaki kuwa rais bomu kuliko wote waliowahi kuongoza Tanzania
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    No.15 na 16 zimenikuna.
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    17. Sina imani na afya yake kwa kuwa ameshaanguka ghafla mara nne kwa kuelezwa sababu tofauti.
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    18.Kiwango Duni(Upstairs)
    19.Anaruka ruka kama ndama, hamna kitu hata kimoja alichoweza kukomaa nacho mpaka mwisho na kikaonekana kama president kagame.
    20.Useriaz mdogo hasa kwenye issue seriaz
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    18.Wanamtandao walimuingiza Ikulu kwa makubaliano kuwa aongoze kwa temu moja tu kwa kuwa kuna waliokuwa nyuma yake waliolengwa waingie Ikulu kwa mgongo wake.
     
  8. T

    Tata JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    9. Anafurahia kutambulishwa kuwa ni Dr. wakati hajawahi kuingia darasani kusomea Phd.
    10. Hajui kwa nini nchi hii ni maskini pamoja na kuwa amekuwa kwenye uongozi kwa miaka zaidi ya ishirini.
    11. Anatumia mabilioni ya fedha za serikali kusafiri nje ya nchi kwenda kubembea na kunywa chai na Obama kisha anarudi na ahadi za vyandarua
    12. Anawapigia mbu muziki wa bongo fleva kisha anatuambia kuwa anapambana nao.
    13. Amegawa mabilioni ya pesa akidai kuwa ameyasambaza mikoani lakini mpaka leo hatujui nani alipatiwa pesa hizo na kwa shughuli ipi?
    14. Ameasisi kashfa ya Richmond na kuitia hasara nchi kwa mabilioni ya shilingi.
    15. Anapita akiwanadi watuhimiwa wa usifadi kuwa ni viongozi wachapa kazi na wale wenye kesi kuwa ni safi
    16. Alihafifisha vita dhidi ya ufisadi kwa kufananisha kujiuzulu kwa Edward Lowassa na ajali ya kisiasa. Kwa uelewa wake yeye ufisadi ni sehemu ya mchezo wa siasa.
    17. Anawafahamu majambazi, wauza madawa ya kulevya, wala rushwa, mafisad, wezi wa mali za umma lakini badala ya kuwachukulia hatua yeye ama anawapa muda wa kujirekebisha au anawaomba warudishe pesa kimyakimya kisha wanaachiwa huru.
    18. Yeye ni mtu wa kwanza kwenye orodha ya mafisadi iliyotolew na Dr. Slaa kwenye viwanja vya Mwembe yanga. Hajawahi kukanusha na hivyo hatuna sababu ya kuamini kuwa ile orodha haikuwa sahihi.
    -------
     
  9. J

    Jafar JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    9. Mgonjwa, ili hali anaficha.
    10. Kampeni za CCM ageuza kuwa BMW (Baba, Mama na Watoto)
     
  10. japhet stephano

    japhet stephano New Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    1.Katika bara zima la Africa hakuna rais mwenye sura nzuri kama yeye,resulting poor and unequal desion making

    2. Ameleta majambazi ktk secta ya madini, mwishowe tunabaki na mashimo na umaskini

    3. Kaongeza maswaiba wake wasio na elimu ktk nyandifa nyingi za serikali

    If a tree can't bear fruits within 10 years cut it down and destroy with fire 31-oct-2010!

    WE NEED SERIOUS CHANGES TO TRANSFORM Tanzanian LIVES!
     
  11. lufunyo

    lufunyo Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia kikwete haaminiki kwa sababu:
    1. Alitutukana wafanyakazi wakati wa sakata la kudai haki za wafanyakazi-hivyo si mtetezi wa wafanyakazi
    2. Anataka kukimilikisha chama kwa familia yake kupitia kampeni zake za BMW
    3. Hajaona haya kuwadanganya watanzania kuwa Mramba, Rostam Azizi, Lowassa na mafisadi wengine ni watu safi na wanafaa kufanya naye kazi
    4. Simwamini kwasababu atawarudisha mafisadi kwenye uwaziri.
    4. Anaogopa wasomi ndiyo maana amewapiga vita wasishiriki uchaguzi 2010
    Kwa ujumla simwamini kabisa
    Je wewe unasemaje?
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Anawapiga vijembe wagonjwa wenzake kuwa ni viherehere vyao,hana utu.
     
Loading...