Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu za kumuunga Mkono Mwenyekiti Dkt Kikwete uchaguzi ujao wa CCM taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by igwana123, Oct 30, 2012.

  1. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana CCM tunamuunga mkono Mwenyekiti Taifa katika uchaguzi wa Mwenyekiti mwezi ujao.
    Sababu za kumuunga mkono Mwenyekiti Dkt. Kikwete ni pamoja na umahiri wake katika uongozi, busara na hekima katika kutoa maamuzi, sera zenye tija na kuongoza nchi kwa Amani na utulivu kwa kufuata haki za bianaadam. Kilikuwa kipindi kigumu kutokana na hali ngumu ya kiuchumi duniani, mabadiliko ya tabia nchi, majanga asilia na kadhalika...lakini bado alikuwa mstari wa kwa kukabiliana na changamoto hizi bila kuathiri mambo ya kiusalama wa raia wema. Pongezi Mwenyekiti na tusonge mbele Kikwete CCM.jpg
     
  2. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,445
    Likes Received: 2,628
    Trophy Points: 280
    Mh!!!!!!!!!!!!!!Baada ya kusafiri sana na kumaliza kile kidogo kwa ajili ya watu wake lazima tupongeze!:confused:
     
  3. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Wakati akipongezwa kwa miaka hii saba aliyotumikia chama kama mwenyekiti na pia kama rais wa jamuhuri ya muungano wa tanzania,pia tungependa kujua ktk safari 337 alizosafiri kwenda nje ya nchi ametumia kiasi gani cha walipakodi kwa safari,wasaidizi wake posho n.k then ni kiasi gani tumepata kutokana na safari hizo.ili tuone tumefanikiwa kwa kiasi gani then tumpe pongezi na ridhaa ya kuendelea kuwa mwenyekiti wa chama kwa kipindi kilichobakia.
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hakuna yeyote atakayejitokeza kugombea kiti pamoja naye, kwa hiyo usiwe na wasi wasi atashinda tu maana zitakuwa zile kura za Ndio au Hapana !!!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na tujue katika hizo safari 337 alitumia kiasi gani alikopa kiasi gani zimetumika ngapi na tunadaiwa ngapi?
    kwenye haki za binadamu tuangalie je hakuna mtu hata mmoja aliyeko gerezani kwa ajili yake na je hakuna mtanzania aliyeteswa na kutupwa mabwepande na serikali yake?
     
  6. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, binafsi nampongeza kwa kutufikisha hapa tulipo!! saaaaaaaaaaaaaafi sana Mr. President.
     
  7. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,145
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ushindi wa Lowasa kugombea kwa ticket ya CCM 2015 utakuwa wa uhakika endapo JK ataondolewa kwenye post ya uenyekiti wa CCM kwenye kikao kijacho.
     
  8. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Sitaki kuamini kuwa mleta mada uwezo wako wa kuelewa, kuchambua, kupambanua na kuwasilisha hoja zako ni mdogo.
    Sitaki kabisa kuamini hivyo. Hivyo basi ungeleta hoja kamili kwa kuelezea na kutoa mifano kwa hizo sehemu nilizo highlight. Vinginevyo zichukuliwe kuwa polojo tu!
     
  9. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie pia namuunga mkono mh. J.K amejitahidi sana kukiongoza chama kwa ufanisi mkubwa hivyo ni vema akaendelea kuwa M/kiti na naomba apate kura zote (100%) ktk uchaguzi ujao ndani ya chama.
    [​IMG]
    CCM OYEEEEE.........!
     
  10. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Ebu nikuulize kidogo hivi ndani ya chama chenu kuna uwezekano wa kubadilisha mwenyekiti tofauti na ambaye ni Rais au mnataka kuudanganya umma kwamba mnafanya uchaguzi? kwa sababu CCM tangu iumbwe haijawahi kutokea mwenyekiti ambaye sio Rais.
     
  11. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kwani anachuana na nani katika uchaguzi?
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Imewahi kutokea. Mwaka 1985-1987 mwenyekiti wa CCM alikuwa Julius Nyerere wakati Rais wa Tanzania alikuwa Ally Hassan Mwingi. Ilidumu kwa muda huo tu then back to square one
     
  13. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Ok thanks
     
  14. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Mimi naomba tumuunge mkono EL endapo ataamua kugombea.
     
  15. m

    malaka JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Ongeze na ile ya tarehe 02/07/2012 kwenda china night.
     
  16. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, wakati mwingine ni vizuri kuota ndoto ya mchana kwani hupunguza maumivu ya kichwa...
     
  17. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    nilidhani ni mimi tu sijamuelewa huyu ndugu, kwa sababu nilikuwa najiuliza mwenyekiti wao anashindana na nani
     
  18. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,252
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha wajinga ndio waliwao
     
  19. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CHOMA; mwenye macho haambiwi tazama, tusiwe vipofu wa kutoona mambo mazuri. Tunatakiwa penye jema tunalisifia na kulienzi palipo potosha tunashauri. 'umahiri wake katika uongozi, busara na hekima katika kutoa maamuzi, sera zenye tija na kuongoza nchi kwa Amani na utulivu kwa kufuata haki za bianaadam'
    1. Shule za sekondari hadi kata - alipofika madarakani idadi ya vijana wanaoingia sekondari zaidi milioni moja kutoka chini lakita tatu. 2. Mtandao wa Barabara nchi nzima. 3. alipoingia madakani tulikuwa na vyuo vikuu chini ya 10 sasa zaidi ya 20 ikiwemo his legacy of Udom. 4.. safari za nje: a. Tanzania imekuwa miongoni mwa nchi tatu barani Afrika kuwa pilot program ya kuzalisha chakula mpango wa World Food Program $900m maana hiyo tutakuwa tuna export chakula East Africa yote na beyond that. b. Mayor Bloomberg ametoa fund $15m more kwa ajili kupunguza vifo vya kina mama wanapojifungua. 5. Upanuaji wa Bandari zetu zote Tanga, Mtwara na Lindi. 6. Hapendi udini, ukabila au ubaguzi wa aina yoyote. Naweza kushuka hapa hadi asubuhi... sasa nikuulize Upinzani Chadema wanapata zaidi ya Tsh.300m kwa mwezi, CUF wanapata zaidi ya Tsh. 300m kwa mwezi wamefanyanini kwa wananchi, kitu gani hata kimoja cha mfano pesa hizo zaidi ya kujinufaisha wao wenyewe na familia zao?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kibogo; Soma historia ya nchi, Mwalimu alikuwa Mwenyekiti wakati Raisi Mwinyi akiwa rais. Na pia kila Rais anapoingia madarakani huwa sio Mwenyekiti mpaka baadae
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...