Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu za kufeli kwa zoezi sensa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Johnsecond, Aug 30, 2012.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. Mgomo wa walimu, wametumia walimu waliogoma na wameenda kupata pesa tu na sio sensa
    2. Serikali kandamizi, ingeweza kuongea na waislamu wakakubaliana. mabavu sio suluhu
    3. Mgawanyiko wa wanajamii, raia wengi hawaiamini serikali
    4. Ahadi nyingi walizoahidiwa hazijatekelezwa iweje leo uwaambie sensa itawasaidia

    wadau zoezi limefeli ongezeeni sababu hapo chini za kufeli kwa hili zoezi.
     
  2. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Udini uliochochewa na unaoendelea kuchochewa na baadhi ya Wanasiasa kwa faida yao wenyewe..Hili CCM hatutalikwepa maana tumekuwa tukifikiria ni mtaji kumbe ni janga la taifa kipindi kifupi kijacho!!!
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani lile la vitambulisho si lingetosha!!
     
  4. M

    MTK JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,826
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Hizi ni hisia zako tu; maana bila kufanya utafiti huna haki ya kuzungumza! Je wewe umetumia vigezo gani kutufanya tuamini sensa imefeli?!
    Ni kweli kumekuwa na mapungufu ya hapa na pale na wameweka margin of error kwa sababu kazi hii inafanywa na binadamu sio malaika! lakini sidhani kama mapungufu hayo na changamoto zake zinakidhi kutoa "hukumu ya kifo" kufeili jumla!
     
  5. m

    mgao wa umeme Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani mie kulingana na kazi yangu natoka asubuhi na kurudi jioni na naishi pekeyangu so alipokuja karani wa sensa akanikosa. Wakaacha maswali matatu tu kwa jirani;
    1. Jina kamili
    2. Tarehe ya kuzaliwa
    3. Kiwango cha elimu
    Hii imekaa vizuri kweli, kwani kulingana na mkurugenzi wa Takwimu alisema kuna aina mbili ya dodoso;
    1. Fupi, yenye maswali 32 na
    2. Dodoso ya pili ina maswali zaidi ya 60
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimetumia vyombo vya habari redio, tv, magazeti. hata hivi tunavyoongea kuna watu wengi sana wameshikwa na polisi kwa kukataa kuhesabiwa. Walimu waligoma kwa kusema hawajapewa vitambulisho na sare. wewe uko tz?
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapo hakuna mapungufu ya kawaida ya kibinadamu, na ingekuwa hivyo watu wasingefungiwa polisi. Watu kujifungia misikitini unasema mapungufu ya kawaida?? Kuna wengine amjui kufanya kazi zenu zikafanikiwa kwa kiwango kinachotakikana na ndio maana mnakimbilia kwenye mapungufu ya kibinadamu
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu ni mwalim anahesabu sensa,,,,,ananambia yeye anafoji huko alikokaz ngumu
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndo hao wakifumaniwa husema SHETAN ALINIPITIA
     
  11. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    wana interijensia wa serikali walifeli sana. kwani toka mwanzo tu walivyoona tayari kuna hoja, wangeweza kusitisha zoezi la sensa na kusema litafanyika mwakani wako wanafanya mabadiliko ya dodoso baada ya hapo wao wange komaa only na vitambulisho vya taifa na hapo wangehakikisha vitambulisho wanaandikishwa wote hata wa miezi. That could be simple and clear for them. sasa wao wakaendelea na pumbaziko kuwa watatumia vitisho.
    VITISHO VILIWAFANYA HATA AMBAO HAWAKUWA NA MPANGO WA KUGOMEA ZOEZI KUGOMEA. wanasheria waseme ni sheria ipi inamfunga mtu aliyekataa kuhesabiwa bila kumpiga karani wala kumchania karatasi zake? wakuu wa wilaya na polis wanaiua CCM mchana kweupe.
     
  12. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    watakuja kusema zoezi limefanikiwa kwa asilimia 95%. sababu ni moja tu, serikali haiungwi mkono wa wananchi
     
  13. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka nimekugongea like, zoezi lilipaswa liahirishwe ili wamalize mvutano kwanza ni janga hili. Polisi wakasema wamejipanga nikajiuliza kwa lipi sasa??? Mpaka sasa hivi makarani wa sensa wawili wameuawa kwa kunyanganywa pesa na simu zao, sasa polisi walijipanga kwa lipi hapo??? ebu jiulizeni
     
  14. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,398
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Unaongea hivyo kwa kuwa unashinda kwa kukodolea macho komputa, ungekua huku tulipo usingepoteza muda kwa kukanusha jambo hata wewe mwenyewe hujalifanyia utafiti.
     
  15. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  16. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    .

    mie pia nilishanga kuulizwa maswali hayo kidogo siku amini nikamuuliza jamaa hee imekuwaje mbona nilisikia na vitambulisho vya taifa akasema watarudi tena sasa sijui watakuja na camera au vipi

     
  17. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Limefeli? Ni Maoni yako binafsi ama umeamua kutumia Bundle na time yako vibaya...kweli niamini baadhi ya Watanzania ...mwalimu yeye,Dr. Yeye,Mchumi yeye,Engineer yeye,Mwanasiasa yeye.na Mpuuzi yeye

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tuache ubishi.... LIMEFELI, LIMEFELI kuna vijiji na mitaa mpaka leo hatujahesabiwa i mean sio mtaa wa watu 100 ni watu wengi sana. leo nimejaribu kuwapigia watu wanaoishi jirani zaidi na office za mtaa nao hawaja hesabiwa.... JAMANI tuache kujidanganya zoezi LIMEFELI Hasa mkoa wa pwani
     
  19. D

    Dina JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa mimi ambaye bado sijahesabiwa, ninapata hisia za zoezi kufeli. Au ndio niendelee kusubiri kuwa siku bado hazijesha?
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,613
    Trophy Points: 280
    ...Idadi ya Watanzania tutaambiwa iko 25 millioni wengi wamehama nchi na wengine wamekufa kwa magonjwa mbali mbali ikiwemo ukimwi, kifua kikuu, magonjwa ya moyo n.k...... watazipika namba tu kamwe hii Serikali DHAIFU haitakubali kwamba zoezi la kuhesabu Watanzania limeshindwa vibaya sana.
     
Loading...