Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu za kuchelewesha kutangaza matokeo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by makoye2009, Nov 1, 2010.

  1. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kuna maeneo mengi mpaka sasa NEC hawajatangaza matokeo kwa visingizio chungu nzima mara miundo mbinu,mara mawakala hawataki ku-sign n.k. baada ya masaa 15 tangu uchaguzi kumalizika.

    Hii inaonekana kama mkakati mzima wa NEC na CCM kutaka aidha KUCHAKACHUA MATOKEO AU KUJENGA MAZINGIRA YA VURUGU NA BAADAYE MATOKEO YAFUTWE NA UCHAGUZI URUDIWE.

    Kwa kweli hakuna sababu zozote za msingi za kuchelewesha matokeo. Kama CCM wangelikuwa wameshinda kwa kura za wizi tayari wangelishatangaza matokeo.
    NEC MSIONE AIBU YA KUSHINDWA KWA CHAMA TAWALA-CCM TOENI MATOKEO KUONDOA TENSION MSIJE MKASABABISHA VURUGU ZISIZO ZA LAZIMA!!!!KIRAVU CHANGAMKA ACHA KUIBEBA CCM KWANI MWISHO WAKE UNANUKIA.
     
Loading...