Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SABABU YA WAZUNGU KUPENDA WANAUME WENYE MlDREAD

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 23, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    Wazungu wanapenda wanaume wenye dread wakiamini kuwa asili ya mtu mweusi ni nyani.
    Kwa hiyo wenye mi dread wako jirani zaidi na nyani kwa kuwa yale marasta huwa wakati wa shughuli hutekenya kama manyoya
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    cjui wengine huko makwenu ndio kunapambazuka....khaa!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo unamaanisha wazungu wanapenda manyani???:confused2:
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii nayo kali mirasta inatekenya roh!!!! Mmmmhh
     
  5. made

    made JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    hahahahahahahahahaahaaaaaaaaaa!!!dah hii kali.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    FL una maneno hii imenichekesha ile mbaya u made my day!!!!
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukichunguza sana utakuta wazungu wengi huvuta mibangi hivyo huamini kuwa marasta wote wanavuta hiyo kitu hivyo kuwafanya kusogezwa karibu na huduma zaidi.
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wizi mtupu
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    hii ni kweli mazee
     
  10. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hio inakuwa TreadMark ya wasaniii, Wazungu huamini kuwa wasanii, huwa MAFUNDI kwa mambo yoooote!!!!!
     
  11. p

    p53 JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    acha ujinga
     
  12. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    wazungu,wanawapenda Marasta kwa sababu kuu moja,they belive that Rastars ni Peace lover peoples,na ni raia wema,wanaamini ni watu ambao awana makosa ya jinai na awajawai fungwa thus why nywere zao ni ndefu cause azijanyolewa na askari magereza
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wala hujakosea Mangi % kubwa ya hawa watu wanaona ukiwa na rasta ni mvuta bangi Mimi mwenyewe nilikuwa na rasta na wote niliokuwa nikiwapata ilikuwa lazima waniulize kama nina bangi nikisema sina naulizwa wewe rasta gani huvuti bangi.Na mara nyingi hata hao marasta wenyewe wanaowapata ni wale wa ovyo ovyo sio rahisi kwa mtu mwenye marasta kupata mzungu wa maana aliye responsible katika maisha.Na ndio sababu ya mimi kuyanyoa marasta.
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuuh! nimechoka, maana naona kizunguzungu ngoja nikakate dreads zangu wakuu maana mmenichanganya!:confused2:
     
  15. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hii nimeona sana hapa maeneo ya Via Via - Arusha, vijana wengi ni marasta na wako na wazungu.... sasa sijuin what is the reason lakini naamini hayo yote yanayosemwa yanaweza kuwa kweli...
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    Haswaaa
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    Una marasta nini?
     
  18. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chipukizi nimependa hii avatar yako:lol:
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Chipukizi hiyo Avatar yako inaonyesha sijui unacheza kwaito au kiduku?nimeikubali
     
  20. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Samahani wakuu natoka nje ya mada! Yaani Chipukizi hiyo avatar yako............nimecheka hadi basi! Duh!
     
Loading...