Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu ya watu kudisco

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Wa3, Oct 22, 2012.

  1. W

    Wa3 Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakubwa eti program inayoongoza kwa watu kudisco ni sababu ya ugumu au inakuwa na vilaza wengi
     
  2. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna programu ngumu.Ni kwamba wanafunzi tunakuwa wazembe katika kufuatilia ya msingi na hat chuo chenyewe hakitoi support ya kutosha.kwa mfani UDOM pale kuna baadhi ya kozi zinaandikiwa kuwapo na Seminar ila hata siku moja hakuna seminar inayofanywa matokeo yake wanasema mwalimu hayupo.Sasa inakubidi ukomae kibinafsi kama mwanfunzi wa advance...wakati elimu ya chuo inpaswa kuwa shirikishi ili kuweza kupanua uelewa wa mwanafunzi,

    "THE DIFFERENCE BETWEEN POSSIBILITY AND IMPOSSIBILITY LIES ON ONES DETERMINATION"
     
  3. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jawabu makini
     
  4. k

    kehesa maro Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usomaji kozi unafanana isipokuwa jitihada zetu ndio chachu ya mafanikio ndugu,hata koz rahisi watu wanadisco
     
  5. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asikwambie mtu,sheria ni kisiki cha mpingo,kudisco kawaida
     
  6. WamLola

    WamLola JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanafunzi wengi hufikiri kwamba chuo ni rahisi kusoma hujikuta wanalala zaidi ya kusoma na hata wengine kutohudhuria vipindi ila hakuna kitu simple chuo chochote:msela:!!!!!!!!!!!!!
     
  7. E

    EMMANOS Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The only easiest thing at university is the most flexibility of your mindset in university activities
    Therefore, Nothing is Simple!!!!!!
     
  8. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mi nafikiri pia inategemea mwanafunzi mwenyewe,kutokuwepo kwa bif kat ya prof na darasa husika,kuwepo kwa huduma bora za kimasomo kama library(vitabu) na lab hiv nafikir ni baadh ya vitu vinavyo determine ku disco au supp kwa watu weng
     
  9. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    make sure you do what you got to do,thats your job and no negative output will appear

    kuna msemo mmoja vyuo vikuu kwamba 'msuli sisimizi...tokeo tembo'
    belive me hakuna kitu kama icho when it coms to real life

    fact:workdone=output
     
Loading...