Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu ya laana ya wanasiasa wetu ni hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Feb 16, 2010.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ahh well nimeshindwa kupost picha lakini theory yangu ni liloe Carpet lililonunuliwa SPAIN lililopo ndani ya BUnge lina BENDERA YA TAIFA ambayo kila kukicha wanaikanyaga

    the same applies na lile la function ikulu na lile la kule VIP uwanja wandege

    thats my theory..wanakanyaga Bendera ndio maana wamelaaniwa
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kweli kuna tatizo hapa, kweli sikuwahi kuwaza juu ya Tatizo ama mtazamo huo, leo umefikiri zaidi ya upeo wangu.
    haipaswi kukanyaga Bendera yetu.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Very interesting!
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wadadisi na wachunguzi pamoja na wachanganuaji wa mambo tunaomba vipaji vyenu vitumike hapa kutu brain wash
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,353
    Trophy Points: 280
    may be.may be not.......
    shakespeare anasema good or bad it depends with your thought,
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    i dont see any logic. labda kama mnaabudu samnamu. bendera ni kitambaa tu. definition zingine zote ni za kisheria na taratibu tu zinazoweza kubadilika wakati wowote. asa long as ni kitambaa, hakuna anayeweza kupata laana hata akichambia kila siku, sembuse kukanyaga????????????

    you need to change your way of thinking........................
     
  7. N

    Ngala Senior Member

    #7
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna toilet paper zenye picha za joji kichaka na obama watu wanazitumia bila wasi seuze bendera ya nchi kukanyagwa? Utukufu wao utatambulikaje. Airforce one hadi vyoo vina nembo ya taifa jeuri nini bendera ya taifa.mashuka,blanket za white house zina nembo na mamboz yanaendelea kama kawa.LAANA NI WIZI WAO WA MAEPA MADINI wakiwaacha watz wenzao wakifa kwa malaria wao visenti vyao vya wizi wakivusunda ulaya.POOOLE KWELI MKUU
     
Loading...