Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu ya kuinyima ccm kura ipo katika kwenye huu uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by babu M, Oct 4, 2010.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,082
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Pamoja na sababu kem kem ambazo ccm wametupa za kukinyima kura .Hii ni nyingine

    Conservative Party - UK Parliamentary General Election
    Total Expenditure £17,852,240.75
    Number of constituencies contested 627
    View attachment Conservative Party-Expenditure.docx


    CCM PARTY-TANZANIA GENERAL ELECTION
    Total Expenditure £22,117,605 (Tshs 50b) Minimum
    Number of constituencies 239


    Na wakati huo huo(hapo chini)!!!!!

    Serikali ya Uingereza kuchangia sh. bilioni 240 katika Bajeti yetu
    Saturday, September 18, 2010


    mkulo4.JPG
    Serikali ya Uingereza imetoa kiasi cha bilioni 240 sawa na Paundi milioni 103.5 kwa ajili ya kuchangia Bajeti ya Taifa (GBS) kwa mwaka wa fedha wa 2010/2011.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tanzania Chini ya Jk imeoza
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu, tena hiyo 50B ya CCM ni ile waliyotamka kwamba wamekusanya kwa michango, it's likely matumizi ni zaidi ya hapo.
     
  4. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu, nadhani ingekuwa vyema ukatuwekea na details za CCM ili tuweze ku-judge ipaswavyo.
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkaa Mweupe, ameonyesha hapo!! Amount & no of constituencies v/s expenditure kwa case ya CONSERVATIVE PARTY na CCM. Iko wazi hii mkuu. Amount from CCM, ametumia declared collection!! Need he say more!
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [QUOTE
    Na wakati huo huo(hapo chini)!!!!!

    Serikali ya Uingereza kuchangia sh. bilioni 240 katika Bajeti yetu
    Saturday, September 18, 2010

    View attachment 14640
    Serikali ya Uingereza imetoa kiasi cha bilioni 240 sawa na Paundi milioni 103.5 kwa ajili ya kuchangia Bajeti ya Taifa (GBS) kwa mwaka wa fedha wa 2010/2011.[/QUOTE]

    Hawa Waingereza nadhani wanafaidika na serikali ya CCM, ni wanafiki tu!!!
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [QUOTE
    Na wakati huo huo(hapo chini)!!!!!

    Serikali ya Uingereza kuchangia sh. bilioni 240 katika Bajeti yetu
    Saturday, September 18, 2010

    View attachment 14640
    Serikali ya Uingereza imetoa kiasi cha bilioni 240 sawa na Paundi milioni 103.5 kwa ajili ya kuchangia Bajeti ya Taifa (GBS) kwa mwaka wa fedha wa 2010/2011.[/QUOTE]

    Hawa Waingereza nadhani wanafaidika na serikali ya CCM, ni wanafiki tu!!!
     
  8. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,082
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Kabla ya uchaguzi ccm walisema wanaitaji bilioni 50 kwa ajili ya kampeni.UK baada ya uchaguzi kuna deadline ambayo inatakiwa kila chama kiwe kimeshaweka mahesabu ya matumizi ya kampeni na wachangiaji wake public.Kwa vyama vyao ni raisi kwasababu hawaitaji kutumia pesa kwa ajili ya kampeni za maji taka.

    Sijui sheria zetu za uchaguzi zinasemaje kuhusu kuweka matumizi wazi baada ya kampeni.Nimepita kwenye web site ya NEC kujaribu ku check previous campaign expenditures and contributions sikuona kitu, na wala sikutazamia kuyapata in the first place.
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    zipo nyingi zikiwemo sera za jk na ahadi hewa pia ni sababu nyingine
     
  10. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,082
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Chama kinamlipia mtu safari moja ya ndege kwa gharama za milioni 22 kwenda kumuomba kura mtu ambaye hajui next year kama anaweza kumlipia mtoto wake ada au mtoto wake akiumwa atamfikishaje hospitali kwa sababu ipo ten miles away,Chama chochote cha namna hiyo lazima kitoe ahadi za uwongo kwa sababu hakina nia ya kweli ya kuleta maendeleo.

    UK is the sixth largest economy in the world pamoja na kuwa na constituencies 627 zaidi ya mara mbili ya kwetu bado na wananchi wao kuwa na maisha mazuri lakini bado wameweza kutumia pesa kidogo kuliko sisi ambao hata badget yetu inabidi twende kuomba kwao watusaidie
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    CCM wazee wa emblezzlement
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hilo ndo tatizo mkuuu. nikulundika mabango tuu halafu tukiongea tunaimbiwa taarabu kuwa tunawivu!
     
Loading...