Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu ya hili tatizo.....

Discussion in 'JF Doctor' started by DASA, Apr 18, 2012.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna Mtu akiwa kwenye hali ya kupanic hasa anapokuwa kwenye chumba cha mtihani anaishia kupiga bao (kutoa mbegu za kiume) na itambidi hilo tendo liishe kwanza kabla ya kuendelea na chochote sababu huwa anaishiwa nguvu na kusikia raha wakati huo huo (ni kama akiwa anafanya tendo la ndoa). Sasa swali langu huku kupanic na kupiga bao kunaingiliana vipi!!!, Maana kawaida mtu unapiga bao wakati wa starehe sasa huyu anapiga bao wakati wa shida.
     
  2. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,689
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    hizo kisaikolojia ni sex disorders na zipo nyingi maana kuna wengine wanapiga bao kwa kugusana(dunga dunga), kwa kuwaumiza wapenzi wao na wengine kwa kujiumiza( sadism na masoschism respectively), si ni tatizo la kisaikolojia labda amuone mwanasaikolojia
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh!!! sasa ukishapiga bao, ukiendelea kupanic tena unapiga lingine, ukipanic tena lingine, hivyo hivyo mpaka mtihani unaisha.... Loh!!!.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duu!!.
     
Loading...