Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu tatu singempigia kura Dk Slaa / CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mlenge, Sep 14, 2010.

  1. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    1. Dr. Slaa na CHADEMA wanaunga mkono ushiriki wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwenye EAC; ushiriki ambao ni kinyume na katiba.
    2. Dr. Slaa na CHADEMA wanaunga mkono ushiriki wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwenye EAC; ushiriki ambao ni kinyume na katiba.
    3. Dr. Slaa na CHADEMA wanaunga mkono ushiriki wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwenye EAC; ushiriki ambao ni kinyume na katiba.
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa namna hii, unahitaji kuombewa!!
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tena hilo jina "Mlenge" mimi linanipa shida, kikwetu ni tusi kubwa. Anyway, naona nawe umekaa kufanana nalo!
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ndani ya siku 100 za kwanza katiba itakubali! Ni ushiriki gani? Mbona ulikwisha anza na sasa una karibu miaka kumi sasa East African Community - Kenya, Uganda, Tanzania, Rwanda, Burundi
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kuna wakati flani ulikuwa unaomba mwenye kitabu cha baba wa taifa humu jf akupe kopi nilikona una maana sana na ukawa na mawazo chanya sana.

    lakini kwa hili nimekushusha hadi gredi ya mwisho kabisa.

    kuna neno nilitaka kuliandika hapa lakini ngoja niliseme kimoyo moyo tu..... mpuuzi sana!!!!
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    aiseeeeee we ni kijana wa mama salma?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    This guy is living in the past, Doomed in the Present, and with future in the burrow!
    Nilipata kumheshimu huyu member wakati fulani!:A S embarassed:...but people change anyway!
     
  8. Sabode

    Sabode Senior Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hi wanajamii.
    Ni kitambo kweli tangu nijimwage jamvini hope watu wazima kabisa, anyway mtoa maada labda ana ufafanuzi juu ya alichoandika hapo juu au labda tujaribu kusoma kinyumenyume tutaelewa anyway hebu fafanua hizo sababu mzee.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Ndo umeamka hivyo? Kazi ipo umenikumbusha enzi zile za RTD's Pwagu na Pwaguzi!
     
  10. M

    Maluo Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nadhani kuna tatizo katika haki zako za msingi kwani wakati dunia inaenda kwenye kijiji wewe unawaza kwenda katika nchi ambayo ni sehemu kubwa sana jaribu kuwa na ufikiri mpana jambo la CHADEMA na EAC siyo Tanzania kujiunga bali ni namna ipi ya muundo husika unaohitajika kuwepo kwa muungano huo ili Tanzania iwe na equal opportunity
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    I can just say labda mods amegawa password ya huyu jamaa, this post stinks.
     
  12. c

    chama JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    zamani ilikuwa bangi, haya ya kulevya kiboko!
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    'MLENGE' hebu badilisha herufi moja wapo hapo na uweke herufi ya kwanza ya jina la spika wa bunge.
    Hata haina haja ya kumlaumu.
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ameamka na MALARIA SUGU!
     
  15. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mbona umesema sababu tatu lkn umeandika sababu moja mara tatu AU NI MIMI SIJAELEWA:confused2:
     
  16. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mlenge, huachi tu! Wakti ule ulisema kwa nguvu zako zote kuhusiana na kujiunga na jumuiya hii! Lakini ilishindakana; sasa unategemea kweli leo CHADEMA au chama chochote kiingia kwenye medani na hoja ya kujiondoa EAC! Si watashindwa kabla ya kuanza mbio. HAYA YATAZUNGUMZIKA TU WAKATI WA KUJADILI KATIBA. Ondoka huko njoo huku, nakujua wewe ni mwanamapinduzi tena mahiri katika IT tangu ukiwa paleeeeeeee
     
  17. K

    Kishazi JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 449
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hii ni ishara tosha kuwa washabiki wa CCM wameanza kuishiwa maneno ya kummaliza Dr. Slaa. Wametunga la ndoa, wameona wabongo hatuna time nalo, leo wanamuua kuropoka tu tena kwenye jamvi la "great thinkers". Nakuomba ndugu Mlenge urudi kwenye jukwaa ambalo ni kinyume cha "great thinkers".
     
  18. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa wale ambao wameamua kunishambulia binafsi badala ya kujibu hoja, inathibitisha kutumika kwa hisia kuliko tafakuri katika kufikia maamuzi... hakuna la kuwajibu. Kwa wale wenye uwezo wa kujadili hoja hata kama hawakubaliani nayo:

    Njilembera: Dk. Slaa ana tofauti ipi na Kikwete -- kwenye suala la EAC? Kwa nini nimpigie kura Dk Slaa wakati na yeye 'anagwaya' kuwa na msimamo unaostahili -- kuiondoa Tanzania toka EAC?

    Wiselady: hiyo ndio sababu tatu

    Maluo: kwamba EAC ndio njia pekee ya kuonyesha tupo kwenye utandawazi is a nauseating argument tafuteni nyingine. Twatoka EAC, tunabaki SADC.

    Mwanamayu: Exactly my point. Miaka hiyo kumi Dk Slaa ni mbunge, na CHADEMA ni chama 'cha upinzani'. Nini wamefanya kuzuia Tanzania isiwemo kwenye EAC kwa hiyo miaka yote kumi? Nini sasa tofauti ya Slaa / CHADEMA ukilinganisha na Kikwete / CCM?

    Mlenge
     
  19. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sabode: Kura ikitolewa kwa kigezo cha ushiriki wa Tanzania kwenye EAC, nini tofauti ya Dk Slaa / CHADEMA vs Kikwete / CCM?
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160





    This message is hidden because
    Mlenge is on your ignore list.
     
Loading...