Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu Nyingine ya Kutoichagua CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichuguu, Sep 20, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Ridhiwani Kikwete akiwa na mwalimu aliyemsomesha darasa la kwanza 1987 katika Shule yaMsingi Matangini Mwl. Sophia Makong'o, alipomtembelea nyumbani kwake mjini Nachingwea. Kulia ni mtoto wa Mwl. Makong'o, Husna, ambaye alisoma naye Ridhiwani darasa la kwanza katika shule hiyo.


    Angalia maisha ya mwalimu aliyemfundisha huyu Kingmaker wetu yalivyo leo. Tulitegemea mwalimu huyo baada ya miaka 23 awe ana maisha mazuri zaidi lakini kumbe leo analilia kitanda cha kamba kisicho na godoro.

     

    Attached Files:

  2. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana, jamaa hata hakuona noma na tabasamu lake la uongo huku kukiwa na vitanda vya kamba pembeni.
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    huyu riz1 atakuwa mwehu kama mak.mba, yaani haoni soni hata kidogo juu hali dhalili ya mwalimu wake eti anatabasamu halafu anamwambia mwalimu wake chagua ki.wete. ajabu
     
  4. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Masikini hajavaa hata viatu.......kuna wana roho ngumu...
     
  5. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kama ukiangalia vizuri picha ya huyo mrembo Husna unahisi kama vile anatoa message fulani kwa watazmaji......najua JF kuna wataalam wa Arts wanaweza kututafsiria hiyo picha ya Husna
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kichuguu,
    Nadhani hii ni living room-sleeping room combined.
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaha ahaha! chumba kikubwa mzee!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lakini kosa la Riz1 ni lipi hapo? wangapi wetu walau tunawakumbuka watu waliotufikisha hapa tulipo?
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kosa ni jinsi huyu mama anavyodanganywa, JK alimwahidi maisha bora miaka 5 iliyopita, leo hii mtoto wake Ridhiwani, anamtembelea tena huyu mwalimu wake akiomba amchangue JK kwa maisha ya kasi mpya.

    Mwalimu mwambie, HATUDANGANYIKIII
     
  10. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyu dogo anapenda sifa kweli,hata hamuonei huruma huyu mwl ambaye hata kwa kumuona tu unajua ana maisha magumu na ni mgonjwa!
     
  11. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapo mnajaribu kufananisha au kulinganisha visivyo linganishika, mwalimu alimfundisha kijana akaelekea mjini, mambo safi.

    Ninavyoweza tafsiri hii picha ni kuwa watu wengi hukimbilia mijini ili kuwa na maisha bora. Hata hawa viongozi wetu tukiwachagua kama wabunge wote wanahamia DAR na kusahau waliowachagua. Kuna msemo unasema "Usiache mbachao kwa msala upitao". Mabadiliko ya kweli kwa wananchi wa vijijini yanahitaji watu wenye uzalendo, wanaopenda wote tuendelee, wenye mitazamo ya kusaidia masikini.

    Wananchi wameshapewa ahadi nyingi na wanasiasa, lakini hawajui nini ni haki yao na nini sio, walimu walipotaka kugoma kisa mshahara ni mdogo, wengi wetu tuliona kugoma sio suluhisho lakini pengine kugoma kungeweza kumsaidia mwalimu huyu walau akaweza kujikwamua. Hapo inaonyesha kesha kata tamaa ya maisha, anasubiri siku zake alale kwa heri. Huyo binti alitamani kuwa mwalimu lakini hana tena matumaini zaidi ya kufikiria kwenda mjini pengine zali litamwangukia.

    Tanzania bila CCM inawezekana, kura yako ni ukombozi wako, piga kura kwa kufuata hoja na si kwa mazoea!
     
  12. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kosa la kijana wenu ni kuchekelea maisha duni ya mwalimu wake, alitakiwa angalau awe na sura ya huruma kwenye picha hiyo... lakini kwa vile Rizi na CCM yake hawana huruma na wanainchi basi ni kukenua kwa sana tu, ukiwahoji watakujibu wewe si raia etc
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Huyu binti mi naona kalazimishwa kukaa pichani,lakini anaonyesha kabisa anasura ya kisasi!!
     
  14. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Kaka Kichuguu na wewe!! Uchokozi tu...
     
  15. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yes unachosema ni kweli kabisa kama ungependa kujua msg yenyewe angalia vizuri sehemu ya macho yake yalivyojawa na huzuni pamoja na kukosa tumaini. Licha hata ya kutembelewa na ugeni huo lakini tabasamu limeshindwa kabisa kuganda kwenye uso wake. hata huyo mwalimu wake anmetabasamu kwa kukunja sura ionekane kama imetbasamu lakini wapi mkuu, usifanye mchezo na njaa.
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    tukianza na RIZ1 ktk mkono wake wa kulia amevaa pete ambayo haina tofauti na pete anazonadi mlizi wa familia yao (yahaya huseni). hivyo inaashiria dogo yupo under full maulinzi kwa 24/7. Cheko la RIZ1 ni bashasha za kupiga picha na kuongeza another image kwenye utalii wa ndani profile.
    Turudi kwa HUSNA (mrembo bila vikorombwezo), ukianzia kwenye wajihi utagundua hapo amevunja sanduku kusaka kiwalo latest ambacho zaidi ya hapo hana nguo tena. twende kwenye smile yake haina tofauti na smile ya ile picha maarufu ya MONALISA aliyochora bingwa Leonardo Da Vinci enzi za Art Renaissance. Smile hiyo ipo half sad and half happy. kisaikolojia inaonesha kuwa anajilazimisha kutabasamu ingawa nafsi yake ina ukungu wa maumivu. angalia mikono ya HUSNA inatupa ujumbe kwamba this time cross them, yaani usiwaamini hawa.

    Halafu usikute aliwachia shs elfu thelasini ili wabadili mlo wa wki nzima kisha wampigie kura baba yake.
    Mungu tunusuru na kizazi hiki cha watawala
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ahadi ni za baba yake, Dr. Mkwere na maswahiba zake..the so-called sink tanks of tznian politix, sasa iweje msalaba atwishwe yeye?
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata mie leo hii nikikutana na mwalimu wangu wa praimari nikipozi picha lazima niseme 'Cheese', ulitaka anune?

    Hakuna hoja hapo.
     
  19. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inaelekea hata hizo stool zimeazimwa kwa jirani kutokana na ugeni huu mkubwa.
     
  20. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwani hawa jamaa(Riz1 na Ki-wete)huwa wanatabasamu ama kukenua meno???????
     
Loading...