Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Shery, Aug 10, 2011.

  1. S

    Shery Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari memberz! Jamani naomba kuuliza sababu gani inapelekea msichana kuwa na hasira wakati wa period?(kwa baadhi) mimi inanitokea sana,tena hasira inakuwa kwa watu wote na zaidi kwa mr.Husababishwa na nini?ASANTENI,G9T.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hormones....
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sio wote nadhani, mbona mie mamsapu wangu anakuwa normal tu
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du! Haya mapya tena wakuu nimepita tu but no experience!
     
  5. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inategemea na mtu, sababu mi bibie wangu huwa yupo kawaida sana wakati huo.
     
Loading...