Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu kuu za kuvunjika kwa mahusiano: Kupiga na kupigwa chini...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GODLIVER CHARLE, Feb 26, 2012.

  1. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zanguni wana JF; Leo nimeona niwaletee dokezo tu kwa mengi niliyochunguza juu ya mahusiano hasa ya mapenzi, uchumba na ndoa. Kichwa cha habari chahusika.

    Sababu ya kwanza ni KUTOKUJIAMINI NA MTU ULIYENAYE. Hapa nielezee tu kwa ufupi; utakuta mtu yuko na mpenzi/mume/mke wake anadai hataki kumpa upendo wa dhati kwa vile anaogopa akiachwa ataumia sana. Hili hupelekea kila mtu mwenye fikra hizo kukaa mguu ndani-mguu nje; yaani kila mmoja yuko kwenye mkao wa kujihami kuachwa. Hii husababisha zaidi wapenzi wenye fikra hii kuwa na mawazo hasi (-) yasiyo ya maendeleo wala tija kwa maisha yao ya kesho bali kuendekeza kuchunana zaidi badala ya kushauriana tufanyeje kuandaa maisha yetu ya baadaye; watu wanawaza mambo yasiyojenga. MFANO. Mwanaume anawaza tu kwamba atembee sana na msichana (nimetumia tasfida) kila wakikutana ni kudo tu ili kwamba hata wakiachana amemdo vya kutosha roho haiumi na kwa Binti/mwanamke yeye anachowaza ni namna gani ataweza kumchuna sana/kuchukua pesa za mpenzi, kuspend n.k ili mradi tu ahahakikishe anamchuna to the maximum hata akiachwa au wakiachana roho haiumi. Hii hupelekea sababu ya pili.

    Sababu ya pili ni KUPOTEZA MWELEKEO WA UPENDO. Hii ni kwamba mwanaume anaaza kuona mh! hapa nimeingia chocho, "kila siku vizinga haviishi, kila simu ikiita kwririririr.. hello... "nina shida ya 30,000/-, 50,000/- n.k" matokeo yake hata kama mwanaume alikuwa anakupenda anabadilisha mwelekeo na kutafuta wa sifa anayotaka amabaye wataweza kushauriana kwa maendeleo ya kujenga familia; yaani what we call "wife material".

    Jamani najua zipo sababu nyingi sana zinazopelekea watu kuachana, ila kwa leo nimeona tu nigusie izo mbili.

    USHAURI WANGU: NI HERI UKIMPENDA MTU MMOJA JIACHIE KABISA KWA UPANDE CHANYA (IN POSITIVE WAYS) NA MSIWE MGUU NDANI-MGUU NJE, ILI MUWE NA MTIZAMO CHANYA (POSITIVE MIND) WA MAISHA YA LEO NA KESHO, NA HII ITAWAWIA RAHISI KUWA NA UPENDO WA DHATI KWENU MNAOPENDANA NA HIVYO KILA MTU KUTOFANYA MAMBO YANAYOMKWAZA MPENZI WAKE NA KWA JINSI HII IKAWA/ITAKUWA NI RAHISI SANA KUSAMEHEANA KWA MAKOSA MADOGO MADOGO. TUSIWE WANAUME WA KUWAFANYA WAKE ZETU MAADUI NA KUFANYA MAMBO YA MAENDELEO KWA SIRI TUWASHIRIKISHE TU;; NA WANAWAKE MSIWE WATU WAKUFIKIRIA KUACHWA NA KUGAWANA MALI BALI SOTE KWA PAMOJA (WANAUME NA WANAWAKE) TUWE NA MTIZAMO WA WENZA WA MAISHA ILI TUSIKAE KWA KUJIHAMI JUU YA MALI N.K BALI TUPALILIE MAPENDANO NA MAPENZI YA KUDUMU KATIKA SHIDA NA RAHA.

    Kwenu wana JF kwa maoni na michango yenu yote; KARIBUNI
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    naongezea hiii
    wengine ni 'gongagonga' tu hawana upendo wala uchuki.
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mungu akubariki kwa kukuongoza kulisema hili...........ni kweli huu ni mzizi mmojawapo unaodhoofisha mahusiano!
     
  4. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Natumia simu ningekugongea like. Wel said. Thanx!
     
  5. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sounds impressive
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    watu wanachokana haraka sana these days, so wanataka ku-spice up mambo kwa kupata vitu vipya kila wakati... kama mastaa wa majuu vile
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Godliver somo zuri sana.... THANKS.
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Yap !
     
Loading...