Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu ipi imekufanya/inakufanya uingie kwenye ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mhondo, Jan 3, 2012.

  1. m

    mhondo JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni nini hasa kinasababisha mtu afikirie kuingia kwenye ndoa? je ni kwa ajili ya sababu zifuatazo :-
    1. Kutii agizo la Mungu.
    2. kuondoa upweke
    3. kupata watoto
    4. kuogopa maneno ya watu
    5. Umri kufika au miaka kusonga
    6.kwa sababu umezaa tayari na mwenza wako au mmepeana mimba
    7. Shinikizo la Wazazi

    au kuna sababu nyingine zaidi ya hizo? Tusaidiaine ili tuweze kueleimishana ni ipi sababu nzuri hasa ya kuingia kwenye ndoa.
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kutiii agizo la mungu na kupata watoto.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sababu ni hapo namba 8.........
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wanachama wajibu
     
  5. M

    Mazogola Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Me Mwenzenu nlikuwa nimechka haya maisha ya kubadilisha halafu nilikuwa sifurahii sana kuwa na mademu wengi pia nikifanya nlikuwa najuta sana nikaona huyu ni Mungu ambaye anafanya kazi ndani yangu, nikachukua hatua nikasema Jamanii eeee mimi naoa wakafikli masihara,huwezi amini ss na mtt 1 na sijawahi kumsaliti Mke wangu na huwa sifiliiii kabisa , kama huamini soma,
    1WAKORINTO7:1-5. Kwahiyo sababu kubwa sana kwangu ni Mung
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yote hayo ni mojawapo ya sababu
    Kupanga ni kuchagua...
     
  7. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    1 mpaka 8 ndo vinavyosabisha watu waingie kwenye ndoa
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sababu niligundua I have better chances to live a happy life with him than without him.
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    We all come from a certain relationship, so its better to keep being in a relationship. Kuna sababu nyingi, ambazo ni pamoja na kuwa na uhuru zaidi unapokuwa na mke wako bila kuwa na mipaka yeyote wakati wa kufanya jambo lolote.
     
  10. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu!!
    Na usije msaliti mkeo milele yote, mpende mjali yeye na watoto wenu
    mtakaopewa na Mungu.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    MIJIHELA ya mume wangu imenifanya anioe. Lol.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    sababu imevuka vidato.
     
  13. m

    mhondo JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo asingekuwa na hela asingekuoa wewe au asingeoa kabisa. @ Husninyo.
     
  14. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 1,382
    Trophy Points: 280
    nilioa baada ya kuchoka kufua na kula Magengeni.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    TALAKA.jpg

    :A S-coffee::A S-coffee:
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    asingenioa mimi.
     
  17. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unataka upate jibu kama vile swali lako ni geography, chemistry au physics. Hamna awezae kukujibu kama fikra ni zakishule. Kwanza jiulize wewe ulikujaje katika dunia hii......................

    No, this question won't work... How on earth are you ever going to explain in terms of chemistry and physics so important a biological phenomenon as first love?

    Try falling in Love. It is animal instinct.
     
  18. m

    mhondo JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa mchango wako.
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ili kupata mtu wa kumlaumu maishani.
     
  20. Kalolo Junior

    Kalolo Junior Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Zote kwa Pamoja zinaweza kuwa ndo sababu!
     
Loading...