Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu hamsini za Lowassa kuwa mgombea wa CCM 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANALUGALI, Dec 11, 2011.

  1. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali ongezea sababu unayojua bila kupendelea wala kuonea zinazo mfanya Lowasa awe Mgombea wa Urais anayefaa zaidi kupitia CCM katika uchaguzi Mkuu wa 2015
    1. Ni mwanachama wa CCM mwenye sifa za kuwa mchapakazi makini
    2. Ni mwanachama wa Chama ambacho kinatetea na kusimamia maslahi ya mafisadi hata kikapachikwa jina kuwa ni chama cha Mafisadi huku Mhe. Lowasa akiwa kinara wa watuhumiwa wa ufisadi hivyo kuwa na nafasi ya pekee kukiwakilisha vizuri katika sera hiyo.
    3. Anajua zaidi udhaifu wa Rais wa sasa kuliko wanachama wenzake wote; hivyo anaweza kurekebisha makosa yake kirahisi akifanikiwa kutinga ikulu.
    4. Anaweza kutoa uamuzi mgumu.
    5. aliisha onyesha kuwa anaweza alipokuwa Waziri Mkuu.
    6. Aliisha onyesha kuwa si King'ang'anizi wa Madaraka kwa kukubali kujiuzuru uwaziri Mkuu ili kulinda Chama chake
    7. Atakuwa rahisi kushindwa na Mgombea wa upinzani kwa sababu mapungufu yake na uwezo wake vinajulikana vizuri.
    8. Ataokoa CCM kutoka katika ombwe la uongozi lililoko hivi sasa
    9. Jasiri na haogopi mtu wala kumeza maneno
    10. Hajui kuvumilia wazembe na wababaishaji ambalo sasa ni tatizo kubwa miongoni mwa watumishi wa Umma
    11. Anawakilisha matajiri na wenye nacho ambao wana nafasi kubwa kwa sasa kwenye sera za CCM
    12. Anaamini kuwa serikali inabidi kuingia tena kwenye biashara ili wanachama wa chama chake wapate ulaji kama alivyoipa meno TBC kuwa taasisi ya kibiashara kwenye tasnia ya habari.
    13. Akifanikiwa kushinda atamlinda mtangulizi wake kwa makosa yote anayofanya kwa sababu urafiki wao haukuanzia barabarani.
    14. Ni Mkristo. Kwa kuwa chama chake kina udini uliokithiri kinachoamini katika siasa za udini, sasa mgombea wake ni lazima awe Mkristo. Angalia zamu hizi: Alianza Mkatoliki, Muislamu, Mkatoliki, Muislam.
    15. Anaungwa mkono na wajumbe wengi zaidi wa mkutano Mkuu wa CCM.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Haya bwana...no comment!! Kuna li-dada linaitwa faizafoxy litakuja kuchangia muda si mrefu...subiri pumba zake!!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeikubali sana hiyo namba 10. Pia ana ushawishi na mvuto sana
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sababu 15 thread50 safi sana 1+1=5
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Yaani katika sababu 50 kumbe wewe unazo 15 tu??
    Tukisema labda hizo 15 ndizo pekee alizonazo tunapata 15รท50 x 100% = 30%,
    Hivyo huyo jamaa yako anafaa kua Rais kwa 30% tu,
    70% zote zinamkataa kua hafai.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sababu yako ya pili, inadhihirisha kuwa hata wewe ni mmoja wao.
     
  7. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kaole Nazi at work
     
  8. m

    mharakati JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,225
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    6. umekosea alijing'atua kwa sababu alitaka kujiokoa kisiasa..na vita anayoiendeleza sasa inapingana na hili la kutopenda madaraka-lowassa amenuia kuwa Rais na huku ni kupenda madaraka makubwa
    16. nyongeza ataukuza mfumo tawala wa kifisadi kwa kupachika vibaraka wezi kila sehemu nyeti na kujiwekea mazingira ya kutawala hata akiwa amestaafu na hii itasaidia CCM kuongoza kwa miaka 30 mingine

    17. nyongeza atakua ni chaguo la CHaDEMA na kwa hiyo upinzani utapata rais wao hapo 2015
     
  9. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    18,ni bonge la fisadi
    na atafanya viongozi wote wawe mafisadi kama rais ni fisadi hapo unategemea nini?
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    tunamgoja Faizy Foxy aongezee
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    siku zote naomba sana ccm wamsimamishe Lowassa for 2015 presidency
     
  12. L

    Lowasa Namkubali Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello nathubu, nitaweza na kuendelea kuamini lowasa anastahili urais 2015.kwanza naamini ktk jf kuna watu wenye kuweza kutafakari hoja inayokuja ktk hali halisi na vinginevyo,natahadharisha wale wenye hoja zinazotawaliwa zaidi na hisia,itikadi,ushabiki,chuki,msimamo butu,na utegemezi wa fikra za taarifa za magazeti ambayo hayako huru kihabari, N.K

    nasikitika kuwajuza hawaitajiki ktk kuchangia hoja hii ambayo inahitaji fikra zilizo huru na kujituma kutafuta ukweli uliojificha katika kila jambo lilofikishwa kwetu.Lowasa na tanzania yetu ni kiongozi ambaye ndiyo tunaye muhitaji ktk kufikia lengo ambalo kwa pamoja watanzania tunakubaliana kuwa rasilimali zetu ambazo hazina haja kuzichambua hapa, zikipata kiongozi mwenye uwezo wa kuamua maamuzi magumu yenye lengo la kusimamia na kuboresha rasilimali zetu kuwa ni sababu ya kubadilisha maisha yetu kuwa bora na yenye tija kwa undelezaji na ukuaji wa uchumi wa taifa letu.

    Lowasa ni kiongozi ambaye ana vigezo vya kutosha mahitaji ya utekelezaji wa hili.kwa msisitizo tuwe huru kifikra tusitekwe na matokeo ya jambo lolote linalo elekezwa kwa mwanasiasa ambaye amelitumikia taifa hili toka enzi ya utawala wa mwalimu na kufikia kupewa dhamana ya cheo cha uwaziri mkuu wa taifa taifa letu na kuthubutu kujiuzuru kwa dhana ya uwajibikaji wa pamoja ituaminishe haraka kwamba hafai si mtazamo sahihi wa jamii yenye fikra huru.

    changamoto iliyo mbele yetu ni kufanya Tafakari kwa tafiti za kina na adidu rejea za utendaji wake kwa kuanisha uwezo wake na udhaifu alio nao je? unaweza kuwa kipimo cha kuonekana hatufai kuwa Rais wetu kama akitumia haki yake ya kikatiba ya chama chake na ya nchi yake kuomba nafasi hiyo na sisi tukatumia haki yetu kwa kumkubali kwa sababu ya kutimiza vigezo vinavyo hitajika na taifa letu.

    kwa leo tuanze na utafiti wa kutazama udhaifu wake alionao na uwezo wake kwa kutazama adidu rejea ya utendaji kazi wake ktk dhamana zote aliwahi kuaminiwa na marais wote wa taifa letu toka tupate uhuru.

    ni mwiko kutoa tafiti ya upande mmoja wa vigezo hivyo viwili.udhaifu na uwezo wake.zingatia ushahidi wa tafiti yako ni lazima na chanzo chake ukitambulishe ili ufatiliaji ufanyike kabla ya kuchangia hoja nyingine.Mimi niko huru na nitambua LOWASA ANATUFAA KUWA RAIS WETU 2015 KAMA AKITAKA KUTUMIA HAKI YAKE.

    ndiyo maana nasema Lowasa Nimemkubali.ahsante.
     
  13. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWA HIYO AMEKUBATIZA NA JINA LAKE< NA KUKUTUMA UJE JF KUMPIGIA DEBE? shule muhimu saana kijana
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo tapeli wa pekee katika jamii zima ya Wamaasai ambao siku zote huheshimika kwa uadilifu wao; kampende salama hukooo!!!!!!!
     
  15. M

    MCHUMIA NCHI Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  16. L

    Lowasa Namkubali Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ni matokeo ya jinsi ulivyo na kila mwana jf atajua uwezo wako wa kujitabua.tuendelee na kuchangia na kumsaidia mwenzetu tuwe pamoja ktk kuweka huru fikra zetu.ahsante
     
  17. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanaompinga Lowasa hawana hoja za msingi zaidi ya matusi. Mi nishasema mara kibao watuletee ushahidi wa tuhuma zao. Hakuna wanachofanya. Pigeni kelele, lakini matokeo ya ukweli yanakuja.
     
  18. L

    Lowasa Namkubali Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah utapeli wake mpaka umeujua wewe sawa.cha muhimu tiba ya fikra nimeiweka mbele ichangiwe kwa hoja za mantiki matusi,na tuhuma si suruhisho ya kutaka wenye kutumia akili zao vyema wakubali tuhuma na matusi yenu kuwa ni ustaarabu wa kujenga hoja makini.

    mkiondoeni jazba mtapata faida ya utamu wa radha ya ubinaadamu ambayo naimani kwa hali mliyo nayo ya kifikra hamjawahi kupata utamu wa radha ya ubinaadamu.ok safari hii hata nyie mnatakiwa tuende wote ukweli hauwezi kuwamaliza,mkimalizika ah kanuni itakuwa nini!!?

    kuvumilia mkaona uchangiaji wa hoja za mantiki zitakazo tolewa na jamii yenye sifa ya jf kuna kitu mtaongeza na kuendea tiba iliyo kusudiwa ktk hoja hii.kutumwa,elimu si kusudio letu kujadili ni kutoka nje ya mada kama mnajua madhara yake.tuendelee mimi LOWASA NIMEMKUBALI Jengo hoja ktk udhaifu wake na uwezo alionao je anatufaa kuwa rais wetu 2015.ahsante
     
  19. L

    Lowasa Namkubali Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee wangu jenga hoja ya mantiki ubatizo unautukufu wake ktk iman ya kidini kama wewe utautumia ktk kuonyesha ni kitendo cha kumteka mtu kilaghai utakuwa umegusa hisia za waumini wa iman ya ubatizo.unajua LOWASA NIMEMKUBALI baada ya kuwa na ugonjwa wa aina uliyokuwa nayo hivi sasa.tiba niliyo toa ilinisaidia kuwa huru changia kwa hoja za mantiki tutapona.LOWASA NIMEMKUBALI changia udhaifu wake na uwezo wake je anatufaa kuwa rais wetu 2015.ahsante
     
  20. P

    Papaa Dingi Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ili 2endelee inatakiwa apatikane kiongozi mwenye msimamo na mwenye asili ya udictator ili kusimamia rasilmali zataifa kwa uadilifu.! Naoma lowassa ndio mwenye sifa hizo na ana uwezo.! 2achilie mbali mambo ya skendo maana inasiri kubwa ndani yake.!
     
Loading...