Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sababu 51

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Semenya, Dec 11, 2009.

  1. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kashibdwa kukuza michezo.
     
  2. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha hujaangalia fifa ranking kabla na baada ya 2005, hujaangalia mechi ngapi za kimataifa tumeshinda? ..duh fanya homework kidogo kabla ya kuleta allegations
     
  3. i

    ishuguy Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    40. alisema ataifanya mwanza kuwa califonia.
    duh usanii huu,umepitiliza.
     
  4. i

    ishuguy Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    39. alidai kuwa atawawezesha wanawake wa kanda ya ziwa.
    kilichotokea sasahivi ni vifo vya wajawazito vimeongezeka, amewawezesha katika -ve direction.
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bwa ha ha

    eti fifa rankings, ukipewa muda zaidi utaleta rankings za OIC
     
  6. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama ambavyo moyoni wako unavyouma endelee kukonda sisi tunapeta 2010 tunapeta sijui slaa na mbowe wako watakuwa wapi? ha ha ha go on crying
     
  7. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tumaini,
    nilisema JK ajakuza michezo ni kweli hajakuza michezo, wewe umekuja na FIFA ranking, kumbuka michezo siyo soccer, michezo ni riadha, ngumi, socer, netball na kadhalika. kama michezo imekua njii hii niambie ni kwa vipi?lakini me najua michezo imezidi kudorora. hakuna hata medal ya olympic au hata michezo ya jumuiya ya madola,hapo ndo kipimo cha uwezo wa michezo maana ni aina nyingi za michezo hushndaniwa kimataifa.
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    41: Ukosefu wa umeme; mpk leo hamna ni jinsi gani tutatoka kwenye kiza hiki! Kila siku hela zinaliwa na mgomo upo hata rescue measures ni mpk magazeti yamwandikee ndo kujua cha kufanya
     
  9. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Wee Tom vipi. Hotuba itolewe na rais bungeni then awajibike waziri wake aliyejikalia kitini akimkodolea macho?
    Halafu kuhusu Bl260 za epa kila mwenye sikio alimsikia na huenda ndicho kitu kilichosababisha serikali kuikingia kifua hiyo hotuba kujadiliwa mpaka kesho.
    -sababu mojawapo ya 51--aliahidi kufungua bank maalumu ya wakulima kwa pesa zinazodhaniwa kurejeshwa na vibaka wa epa lakini hadi wa leo hatujaiona
     
  10. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    40: Anaendesha siasa za chinichini zenye ukabila au ukanda na udini yaani kila mradi sasa unaenda pwani au Bagamoyo kuanzia EPZ, bandari, uwanja wa ndege mpk mabarara katika kipindi cha miaka minne sasa ndani ya miaka kumi atakuwa kama Mobutu!
     
  11. Outlaw

    Outlaw Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  12. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    43. nchi inaendeshwa na mtoto
     
  13. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    44. ubaguzi wa rangi
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    we taja kombe lolote kubwa tulilochukua au ni mashindano gani makubwa tulishiriki kwa mafanikio acha siasa zako za fifa rankin.
     
Loading...