Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sababu 3 za kuichukia chadema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kadamfu, Nov 21, 2011.

  1. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua watakasirika wengi watanuna wengi watanitukana wengi lakini ukweli utabaki kuwa ukweli 1:UDINI hii ya udini iko kwa kila m2 hata mbuzi analijua .naye mh zito alishawahi kusema kusema kwamba udini ulitumika sana ktk kutafuta uongozi ndani ya cdm.PIA ni chuki yao ya wazi dhidi ya uislamu na waislam[wanawachukia kikwete na mwinyi ,wanawapenda mkapa na julius] 2:UMAARUFU WA KIJINGA.hili la umaarufu limejionyesha dhahili kwa lêma kwa kitendo kujiweka gerezani kisha kutaka kulazimisha mahakama imtoe kwa nguvu[ujinga].PIA kama mtakumbuka cdm wålishawahi kuandamana kulazimisha bei ya sukari ipungue{wakati ule ilikuwa sh 2000}haikupungua .sasa bèi ya sukari 2500/=hawaandamani{wamepewa 10%} 3:HAKUNA DEMOKRASIA.hii ni pale m/kiti alipomtisha zito kwamba aondoe fomu ili mbowe acpate mpinzani. TO BE CONTINUED. Naomba kutoa HOJA.
     
  2. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huna lolote,kajipange upya kwani haujashawishi ki2 apo.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu ktk hiki ulichoongea hakuna mashiko kabisa, infact am not one of cdm followers nor ccm lkn hapa hapana!
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Unataka umaarufu wa KIJINGA eeh! hapa sio mahala pake nenda kaandike UHARO huu fb wew kuku
     
  5. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina nia ya kumshawishi m2,ctaki umaarufu ila naandika kile ninachokiamini ktk kweli mi co mwanachama wa chama chochote kile BUT UKWELI UWE MCHUNGU KUUMEZA ,MTAMU KUUTOA
     
  6. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! Kuna watu kutwa kuchwa mnawaza udini! Waislam wanachukiwa n.k. Ndugu zangu mna kazi!
     
  7. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Kadamfu, nakuhakikishia kwamba nitakutafutia dawa ili upone maradhi yako ya kichwa yanayokusumbua, maana haipendezi ndugu yetu wa damu uwe na mawazo mgando kiasi hiki.
     
  8. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo lenu ni ushabiki uso na faida acheni ushabiki tafuteni kweli
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    bibie utalambwa!
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, wakati mwingine hata kutukanwa na kubezwa mnajitafutia wenyewe; au labda nayo ni njia ya kujitafutia umaarufu?!

    Hayo mambo uliyoyaeleza hapo hakuna jipya hata moja, yote yameshaletwa hapa jamvini yakajadiliwa, yakazungumzwa mpaka watu wakayachoka, sasa wewe ndo unaibuka nayo leo utafikiri ni mambo mapya vile! Ukitukanwa unasema umeonewa.
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nashukuru kwa kunifahamisha. Nalog off
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,294
    Likes Received: 8,922
    Trophy Points: 280
    Ulionena ni ukweli mtupu na utwaona humu sasa hivi wataanza kupinga bila ufahamu. Hilo l udini linajulikana sana kwani tumesahau Sumbawanga?

    Umewashika pazuri, la Zitto na Mwenyekiti halina ujanja mpaka humu wanalijuwa sana, tena turufu kubwa ya Magwanda ni Zitto na wanafanya kila hila kumchokonowa, hivi wanafikiri bila Zitto wangeupata umaarufu waliokuwa nao?
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280

    Huna sababu yoyote ya maana ya kuichukia CAHDEMA zaidi ya kuwa fisadi au mtu ambaye unaneemeka kupitia migongo ya mafisadi. Mtu mwenye mapenzi ya kweli na Tanzania kamwe hawezi kuichukia CHADEMA.
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona chadema wenyewe hawawapendi watanzania kwa kuwaongezea mzigo wa wabunge wa kuteuliwa ambao ni ndugu/marafiki na mademu zao! Nalog off
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo hoja? Akutukane nani wakati umejitukana mwenyewe?
    Angalau umekiri kuwa WENGI "watakutukana" which means unconsciously unakiri watu wengi wana uelewa.


     
  16. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kama kweli...! Naswitch user
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Akili kwenye ubwabwa tu!
    [​IMG]
     
  18. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kama hayo ndio ukweli unaoufahamu we ni mgonjwa usiyetibika hata india,hebu tumia akili na muda wako kufanya kauchunguzi kadogo acha kukurupuka jua huongei na vilaza wala wazee wa DSM na kama umetumwa kawaambie hatudanganyiki mjinga nkubwa
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  20. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,949
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    loh! loh! ...ndio maana wengi wanaomba muungano uendelee!!!
     
Loading...