Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu 3 kwa nini Ngeleja ajiuzuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Nov 19, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    1.Ngeleja ndie anaisimamia hii wizara
    2.Alisign posho ya 4mil
    3.Alikuwepo ofisini kumpokea Jairo wakati anarudishwa ofisini so anajua fika kuwa lazima amtete katibu wake bse he is part of the deal.
    Hii ni kwa mujibu wa Wenje!
     
  2. p

    plawala JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata bila kutafuta sababu sana alitakiwa awe ameshaondoka,ni kwa sababu tu sisi tuna utamaduni wa impunity!
     
  3. u

    utantambua JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Swadakta, hatuhitaji sababu. He must go
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Lembelei anasema kuwa kamati imetuamia lugha nyepesi nyepesi ilibidi waseme Ngeleja afukuzwe na si kumungunya maneno.
     
  5. s

    smz JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    Hapa Ngeleja hawezi kusema eti alikuwa hajui lolote kuhusu hii barua aliyoandika Jairo. Kimsingi Jairo alipata malekezo toka kwa mabosi wake yaani Ngeleja na Malima. Kwanza inasema "Kama ilivyo kawaida yetu"

    Haiingii akilini kusema kwamba haya yalikuwa maamuzi ya Jairo bila wakubwa wake kujua.

    Wah Wabunge wanapojadili taarifa hii, ichukuliwe kuwa ni taarifa ya wizara, Jairo hajaiandika ile barua ya kukusanya mihela kama yeye D.Jairo, bali kama KM wa wizara husika. Sasa katika hili wakuu wa hii wizara watakwepaje panga atakalopigwa nalo Jairo??

    Kama Jairo ataonekana ana makosa (kitu ambacho siyo rahisi kukwepa) basi Waziri na Naibu wake wamo. Kama wanataka mawaziri wapone basi lazima Jairo apone kuwaokoa hao mabosi wake.

    Swala hili nalifananisha na mgombea mwenza kwenye mbio za Uraisi TZ. Kama mgombea mwenyewe akishinda then automatically mgombea mwenza naye anaukwaa u-makamu, na kinyume chake. Same applies kwenye issue ya Jairo. Atakapoonekana Jairo ana hatia tu, basi Ngeleja na mdogo wake hawawezi kupona. Huu ndo ukweli kama tunataka kuonyesha utawala bora tunaousema kila siku.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huyu Beatrice analeta huruma za kike eti Ngeleja asiwajibike.
    Sasa wewe umeanika uovu watu wanataka kumpiga chini unawatetea sasa si kheri usingeleta iyo barua
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa akipona na hili kwa kweli nitamnyoshea mikono. He has too much already.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Namuonea huruma sana huuyo mama beatrice amechokonoa moto hataki uunguze kila kitu kusafisha .....anataka moto uruke baadhi ya vichaka!!!inashangaza
     
  9. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namwonea huruma xana!
     
  10. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwahili hachomoki mtu na vile magamba wanatafuta namna ya kujisafisha kwa umma, kwasababu hizi tu zilizoainishwa na kamati pamoja na wachangiaji lazima waanze na hawa kwanza halafu ndipo wapate kasi ya kuyaendea na yale magamba magumu! Nilisikia humu kuwa Ngeleja ni product ya RA vile vile nikasikia Magoma alikuwa south kwenye deal flan la kutaka kujenga kiwanda sijui cha dawa so hawa jama wanaonekana ni wazee wa madeal mwanzo mwisho!
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    teh teh teh Shelukindo ni Dada wa kuzaliwa tumbo moja na Shetani...
     
  12. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Alilasimisha kupiti umeme pale kwa kakobe
     
  13. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante wenje kwa kutujuza hili...
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tia chaka huyu Waziri,hana mpango wala nini. Nalog off
     
  15. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza wabunge wengi wa CCM kuwa upande mmoja na upinzani.. hata ole sendeka anataka "luhanjo na jairo wawasilishe barua ya kujiuzulu kwa rais jion ya leo" nimeipenda hii
     
  16. Luther3

    Luther3 Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjui kama hawa kina ngeleja na wenzake wanauchungu wa jinc watz 2navyoumia.afu wanakula posho za milion 4per day?duu kweli nchi inanuka imejaa uozo tu!nashukulu watz co wapenda vurugu
     
  17. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    time will tell
     
  18. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Mikataba ya Madini kuendeea kuikumbatia na kuendelea kuingia mikataba ya kifisadi mfano Mantra Uranium, Buzwagi, Buckreef,
    2. Richmond, Dowans,Symbion,Songas, na hatma mbovu ya umeme ambao haujulikani utapatikana lini.
    3. Mabilioni ya Jairo.
    4. Alikuwa Advocate wa RA na kufanyakazi Vodacom Tz akisimamia maslahi ya RA
    5. Jimboni kwake amekusahu sana.
    6. Si mtaalamu wa wizara kwani yeye ni Advocate aliyetokea mitaa ya Independence na azam.
    7. Ameibeba sana Aphatel, Shivacom katika kumiliki vodacom Congo nao ni ufisadi mkubwa.
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ila hawa Ngeleja na Malima daily wanasimangwa ila bado wanakomaa.
    Unacheza na ngawila
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Nashangaa hadi leo hii Ngeleja yupo bungeni, bado anajiita waziri.

    Mbunge gani na waziri gana asiye na uchungu na wananchi wake?. Shule ngapi za kata jimboni kwake hazna madawati? Halafu yeye na kundi lake unajipangia posho zisizo na kichwa wala miguu.

    Ina maana huu ugumu wa maisha unaotukabili wao hauwagusi?. Nasema this is too much, wamekula na vipofu, sasa wametushika mikono. Lazma tupige kelele.

    Nasema imetosha. Serikali ikishindwa kuwawajibisha hawa jamaa itazidi kujipalilia moto. Hawa jamaa nawafananisha na wauaji.

    Ngeleja na wenzako mnalinajisi bunge. Jela ndio kunawafaa.
     
Loading...