Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu 3 Kuonyesha Kwamba Richmond ni Mali ya Rostam Zatajwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, Nov 13, 2009.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Katika Gazeti la MwanaHALISI, tr 11-17/11/2009 inasemekana mbunge wa Nzega, mh Lucas Selelii wakati wa Kikao cha CCM Dodoma alieleza sababu tatu (3) zifuatazo kwamba Richmond (Development Company LLC) ni mali ya Rostam Aziz: 1. Alitafuta nyumba kwa ajili ya matumizi ya ofisi ya Richmond (Development Company LLC) na alilipia pango la nyumba hiyo! 2. Jopo la Waandishi wa Habari mashuhuri kwa ajili ya kuisafisha Richmond (Develpment Company LLC) baada ya vyombo vya habari kuanza kueleza utata wa mkataba lilitafutwa na Rostam Aziz ili kupoza makali! "Tumezungumza na waandishi wa habari hawa mmoja baada ya mwingine na wote wametuthibitishia hili," alisema Selelii. Majina ya waandishi hao ni Gideon Shoo, Jimmy Mdoe na Salva Rweyemamu ambaye sasa ni Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais! 3. Fedha za Dowans (ambayo iliirithi Richmond Develpment Company LLC kwa shinikizo toka Wizara ya Nishati na Madini chini ya Karamagi) zilihamishiwa katika akaunti ya Caspian (ya Rostam Aziz), Rostam Aziz alikuwa akifuatilia mwenyewe fedha hizo hazina! Source: MwanaHALISI, tr 11-17/11/2009, uk. 2.
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Na yeye ndiye alikuwa akiilipa M.A. Kharafi kazi za ukandarasi na aliwatisha kwamba wao ndio wenye serikali kabla ya Kharafi kutishia kwenda mahakamani ndipo Rostam akaamua kuwalipa fedha alizotaka kuwadhulumu. Lakini akaamua kuwaondoa na kuipa kampuni "yake" ya Caspian kazi badala ya Kharafi. Sehemu kubwa ya makubaliano ya Dowans yalifanywa na Rostam na ndiye aliyemuomba Brig. Suleiman Al Adawi, kuokoa jahazi. Rostam hawezi hata kwa sentimeta moja kuikwepa Richmond. ANAHUSIKA na mengine ni silaha za AKIBA.
     
  3. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watanzani bwana inawachukua miaka mingapi kubaini muiran Rosti tamu ni gaidi wa uchumi wa Tanzania.
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hili gazeti la MwanaHALISI ndio limenifumbua macho leo kuhusu uhusika wa RA na Richmond/Dowans!
     
  5. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Buchanan, Nashukuru bora umeileta hiyo, kuna jamaa wako special humu kwa ajili ya Dowans, juzi tulibishana nikawaeleza soma hiyo Mwanahalisi na wenyewe wananikazania nisome Mtanzania. Na sasa hivi watakuja!!
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,587
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Ingewezekana kuazima sheria za China japo kwa mwezi mmojatu, kuna watu nchi hii majina yao yangefutika milele.
     
  7. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa najiuliza hili swali , Je Tanzania kuna kiongozi wa kuweza kuwakomboa wana nchi katika maswala haya ya UHUJUMU UCHUMI ?

    Rais wetu moja kwa moja tunajua hana uwezo huo..!
     
  8. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu hata jina la Kikwete lingekuwa historia !!!
     
  9. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si kwamba hakuna ushaidi wa RA kuhusika katika RICHMOND ila ni nani wa kumchukulia hatua? Viongozi wote wa ngazi za juu akianzia na Rais, mawaziri, Mahakama na wanasheria wote wapo mfukoni mwa RA, na kwa sehemu kubwa yeye ndiye aliye waweka kutokana na pesa za ufisadi huo. Yeye ndiye anaye wapangia viongozi waseme ni ndo maana viongozi wameshikwa na kikigumizi katika kuchukulia ahtua na hii ndo inayosababisha makundi ndani ya CCM na serikali yake.
     
  10. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi kelele za watanzania kama hawato kuja kuzifanyia kazi zinaweza kuja kuwaletea mashaka makubwa sana mbeleni..!!
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kubenea Kiboko

    usiku anavuta mshiko kwa Rostam alfajiri anamlipua kwenye gazeti lake

    the technique aliyokuwa akimfanyia Lowassa, usiku anavuta akikosa matangazo ya serikali kwenye gazeti wiki nzima ana mli[ua kwenye gazeti

    Not bad kwa kijana illiterate from Kirongwe village in Mafia amabaye hajui difference between peace talks na peace process

    lakini kwanini tusijikumbushe aliyotuambia mzee Mugongo Mugongo sometimes back hapa JF:



    haya endeleeni
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkuu huko China si mchezo ukituhumiwa tu kwa ufisadi, mwenye unaisalimisha roho yako kwa muumba
     
  13. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Ok ya Kubenea tumeyasikia...na ya kwako je?
     
  14. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lisemalo lipo na kama lipo....yote ya nini?...jamani nchi yetu na viongozi wetu wenyewe....tufanye kama korea au chini kama fisadi adhabu ni kunyongwa mpaka kufa.....watakoma na itakuwa fundisho...wanatusumbua mjina hapa....
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mnalia na RA wakati kuna munene yupo nyuma yake mnaogopa kumrushia mawe
     
  16. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #16
    Nov 13, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Lete data na sio kututega! This is the place where we dare talk op...!
     
  17. M

    Magezi JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    GT ndo wale wanao mtetea rostam......ndo mnalazimisha watu wasome gazeti la mtanzania?? lol tumekwisha wagundua.
     
  18. M

    Magezi JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hakuna mnene zaidi ya rais ktk nchi.......sema kikwete naye ni bogus.
     
  19. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    GT Acha wivu wa kuku! Wewe pamoja na elimu yako hata siku moja huwezi bahatika kupeana mikono na watu mashuhuri kama Salim Ahmed! Salim!
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    Nov 13, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Huyu Rweyemamu anastahili kuendelea kuwepo Ikulu kweli? Ndio maana kauli zake huwa hazieleweki anapotoa statement mbalimbali za Ikulu, mtawajua kwa matunda (kauli) yao!
     
Loading...