Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu 2 kuu zilizowanyima CUF kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chuck j, Oct 4, 2011.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nikiwa mmoja wa vijana wakimapinduzi,nashawishika kulaumu japo sipashwi kulaumu. Kushindwa kwa kafu ni kushindwa kwa upinzani wote tz. Sababu ya kwanza ni udini. Sababu ya pili ni kuiponda CDM. Cuf walinyamazia mashehe walivyotoa matamko kuwaambia waisilamu wasiipigie cdm,wakisahau kuwa watanzania ni wamoja. Cuf walikuwa wanapigana na kivuli chao, kitendo cha kuwaponda wapinzani wenzao ilikuwa sumu kwa wapiga kura.waliwafanya cdm wapinzani wao ccm wapinzani wenzao,walikuwa wanawapinga cdm badala ya ccm.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Basically;watanzania uwa hatuwaelewi CUF kwanini wanapigana na CDM kwa nguvu sana kuliko hata na CCM...uelewa wa watanzania utawafanya CUF kufa kifo cha mende.....
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    CAF ni chama tawala, wapinzani ni CDM pekee, we ulitaka wapambane na mmewe??
     
  4. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hamad rashid ndo mbaya wa cuf tanganyika, huyu jamaa ameweka bifu na cdm kwa masilahi yake binafsi, huyu jamaa asipo angaliwa na cuf wameisha. H.R ndo chanzo cha tofaut ya wapinzani. hata nccr wasingemshtukia huyu jamaa wangepoteza heshma. lkn shauri yao bwana.
     
  5. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Baba na mama wanapogombana hawatakiwi wawashirikishe watoto,gomvi ni lao
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi ndio siwaelewi vizuri hawa watu. Huyu Mtatiro ndio hovyo, sijui anang'ang'ania nini huko. Hovyo sana!
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa,na bado watazidi kuumia tu kwenye kila uchaguzi.
     
  8. k

    kimeta cha ufisadi JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli kuwa Hamad Rashid ni tatizo ktk CUF mmeona ndio mwiba wenu.tatizo lenu Chadema mnataka kuwa kila mpinzani nchi hii ni lazima awe Mfuasi wenu, kumbukeni kuna vyama vya siasa zaidi 23 vyenye usajiri wa kudumu ukiondoa chama cha Mpenda zoe, na sio kweli kuwa mpenda zoe eti anakubalika las hasha na sio kweli kuwa mpenda zoe eti anaipenda chadema la hasha kwani angekuwa amnaipenda aqsinge anza kusumbuka kuanzisha CCJ. Mpenda zoe ameisha laaniwa kwa kuwaacha Solemba wananchi wake wa kishapu na kwenda idara ya maelezo kujivua gamba. mfano mzuri ni Rostamu iliytakiwa naye MPEND MPENDA ZOE Aende kwa wapga kura wake akawaambie adhima yake, aliona ufaharri kuandikwa kwenye magazeti kwa siku moja.na SEGEREA HATUKUTAKI RUDI KWENU KISHAPU KWA WASUKUMA WAKO. MTATORO BIG UP
     
  9. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi CUF ni CCM B, Kwa hiyo kura zao nyingi waligawana na wenzao wa CCM A, hivyo wana haki zote za msigi kukosa kura!!
     
  10. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia matokeo ya viti vya madiwani katika uchaguzi uliofanyika juzi ndipo utajua kama CUF bado wapo au Walishakufa kifo cha Mende zamani. Wameendeleza record yao ya kupata idadi ya kura ambazo ni Single digits . Ni sawa na namba za size ya viatu vya kike au kitoto

    Kwa hiyo CUF kwa sasa ni Wazee wa Single Digits
     
  11. m

    mpiganaji86 Senior Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu ya kukosekana kwa umeme nchini ni uhaba wa mvua ,na serikali haiwezi kutengeneza mvua ! Dr jakaya kikwete
     
  12. wende

    wende JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawa CUF kwa huku TzBara ndo basi,,,!
    Cuf wanapingana na CDM tu kwa vile tayari CCM-B!
    Ata Uchaguzi wa Igunga,CCM wamemegewa kura na CUF ili waishinde CDM!
    CDM Hoyeeeeeeeeeeeeee!
    Peopleeeeeeees Power!
     
  13. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 541
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hee.....! Choo cha kike mwanangu
     
  14. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiki ni kichekesho....wewe sio great thinker...sasa Igunga ndio kuna waislaamu wengi kwa mtazamo wako...pamoja na kuchakachua tofauti ni kura 3000....bado huna hoja maneno yako ni upuuuzi na sio kweli....tafakari
     
Loading...