Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu 10 za kwenda kwa babu....

Discussion in 'JF Doctor' started by Tom Cruise, Apr 6, 2011.

  1. T

    Tom Cruise New Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu,
    Sababu 10 zinazowafanya watu kujazana kwa Babu.

    1.Huulizwi ugojwa 2.Hupimwi. 3.Hulazwi. 4.Huandikiwi doz 5.Hupigwi Xray 6.Hufungwi P.O.P 7.Huwekewi drip 8.Hupewi miwani 9.Huchomwi sindano. 10.Huambiwi rud kesho. watanzania hatuulizani tena umepima? Tunasema umeenda kwa BABU?Gtime.
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mashabiki wake wakija watasema ni IMANI!

    hata hivyo nafikiri hii si ya kujibiwa na daktari
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hizo 7bu umezifanyia reseach kwa muda gani au unahisi tu mm nadhani zipo zaidi ya hizo kama vile 11.kujipatia ujiko, 12.ushamba e.t.c
     
Loading...