Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu 10 za kutomchagua Kikwete 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by tikotiko, Jul 9, 2010.

  1. tikotiko

    tikotiko Member

    #1
    Jul 9, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nikiwa kama mpiga kura, nimeamua kutomchagua KIKWETE, hata kama kura yangu haitasaidia kitu bado nitafurahi kuweka alama ya NO kwake!! Sabau zangu ni hizi hapa:-

    1. Chini ya uongozi wake uchumi umeshuka na thamani ya shilingi dhidi ya dola imezidi kuporomoka zaidi
    2. Ameshindwa kuboresha maisha ya mtanzania wa kawaida (tofauti na kauli mbiu yake "maisha bora kwa kila mtanzania". Amepiga kelele ya KILIMO KWANZA huku tunaona dhahiri hana nia yoyote kukuza kilimo! Ni msaliti
    3. Ameshindwa kuboresha miundombinu (barabara etc)
    4. Chini ya uongozi wake, amefanya uteuzi wa aibu kwa Mkurugenzi wa ATC ambaye ni mshikaji wake, matokeo yake ameua kabisa ATC…Tanzania (kama nchi) inashindwa hata na mfanyabiashara binafsi anayendesha Precision Air kwa mafanikio
    5. Akiwa rais wa Tanzania ameshindwa kusimama imara kutetea maslahi ya nchi dhidi ya wizi wa mali ya umma na kashfa ya mabilioni ya shilingi ya Richmond...JE NAYE ALIHUSIKA? PCB NA USALAMA MNAJUA WENYEWE...ENDELEENI KULINDA MASLAHI YENU!!
    6. Yeye kama kiongozi wa Nchi amewakebehi hadharani wafanyakazi wa Tanzania na viongozi wao pale TUCTA ilipotaka kuitisha mgomo. Yeye kama kiongozi mkuu wa nchi hakuwa na taarifa sahihi kutoka kwa watendaji wake, akawanawa viongozi wa wafanyakazi mbele ya wazee wa CCM, cha ajabu yeye ndiye alikuwa hana taarifa sahihi! Kama kiongozi alitakiwa kuwajibika mara moja. URAIS NA USWAHILI WAPI KWA WAPI?
    7. Katika kipindi chake cha uongozi amefanya uteuzi wa viongozi wasiokuwa na uwezo, wakiwemo baadhi ya mawaziri (washkaji) ambao wamekuwa wakiweka mbele maslahi binafsi na kutojali wananchi.
    8. Katika kipindi chake cha uongozi RUSHWA IMEONGEZEKA na hakuna hatua madhubuti alizochukua zaidi ya kuwa msemaji saaaaana bila vitendo.
    9. Katika kipindi chake cha uongozi matimizi mabaya ya fedha katika manunuzi ya magari ya kifahari na fanicha kwa viongozi wa serikali, wakiwemo wakuu wa mikoa, mawaziri na yeye mwenyewe AKIONGOZA UOZA HUO KWA KUNUNUA BMW X-5 kwa matumizi yake.
    10. Ni kiongozi aliyesafiri mara nyingi zaidi ya waliomtangulia (katika awamu ya kwanza ya uongozi wao), safari hizi zimetumia mabilioni ya feadha za watanzania lakini hakuna faida tunayoiona kutokana na safari zake.

    TUUNGANE KUSEMA NO KWA KIKWETE
     
  2. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa kuongezea tu, mbali na kuteua watu kwa misingi na dini, pia amekuwa akiteua mademu kwa misingi ya..(anaijua yeye mwenyewe na watanzania wengi tunajua ni kwa nini anakuwa anawateuwa mademu hao) ukizingatia kuwa wanakuwa hawana uwezo wa kushika nyadhifa hizo walizopewa...say NO to him please for the better tomorrow of the beautiful Tanzania.
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni katika kipindi cha Kikwete ndo tumeshuhudia ujambazi wa kutisha wa kutumia silaha na mauaji ya watu ya kila kunapokucha. Amani ya nchi ilishapotea tangu huyu bwana alipoingia madarakani. Hana uwezo hata wa kulinda usalama wa raia wa Tanzania wala usalama wa nchi kwa ujumla. Katika kipindi cha miaka miwili tu, nimeshapoteza marafiki zangu wa karibu kabisa watatu kwa kuuawa na majambazi. Sina tena hamu na CCM wala Kikwete wake.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni JK huhuyu ambaye ameshindwa kujipambanua ili kuonesha msimamo wake katika mambo ya msingi ikiwamo ufisadi na badala yake kuchekacheka tu tena kwa hila sana.
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mshereheshaji mkuu JK
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hawezi kufanya maaamuzi magumu... anapiga picha na Ma-selebriti wasio na faida na nchi hii, anagharamia matukio makubwa, yasio na faida kwa watanzania na kwa kutumia hela ya walipa kodi(Mfano-dhifa za timu za mpira)
     
  7. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kati ya vitu ninavyoenjoy ni kuinyima ccm kura yangu since vyama vingi vianze; ingawa wanashinda... It feels goooooooood

    huyo jamaa ni msanii, ila at least wa tz wengi wameanza kumstukia.
     
  8. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usishangae hata waliokuwa naye Kizota wakamnyima kura
     
  9. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    11. Anadanganyika kiurahisi saaaana
     
  10. n

    nye Member

    #10
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    12.hailipi kumchagua,watanzania wote tunaonekana wajinga hakuna kinachotekelezeka...na amini usiamini 2010 lazima mademu wataongezeka na ukitaka kuchaguliwa km wewe demu lazima uwe na reception ya kuvutia...Please say No to Jk.Yeye sio msanii ni nyumba ya Sanaa.
     
  11. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    simchagui kwa sababu anapenda kucheka ovyo ovyo hata kama jambo ni nyeti,vilevile amewapa lungu wanaotoa ajira binafi kwamba eti wajipangie kima cha chini cha mishahara hakijua fika ni makapitalists(max prof and min cost
     
  12. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Nchi hii imejaa wageni wachina wasomali wakongo na sasa wameanza kuingia wa guinea tutaishiishi vipi jamani
     
  13. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Maisha bora yamegeuka kuwa bora ufe!!!!!!
     
  14. k

    kiuno Member

    #14
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu mi nahisi kama ana ka udictecta vile kutokana na kauli zake("hata mkiandamana hampati kitu)," hata mkija na watu wa haki za binadamu hakitaeleweka")
     
  15. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hajaborasha maisha ya watanzani kama alivyoahidi.
     
  16. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndiye huyu huyu aliyewatukana viongozi wawafanyakazi na kusema hataki kura zetu na ndio maana simpi.
    Ni huyu huyu aliyemteua kiongozi mmoja aliyeonekana hafai kwenye umoja wa wanawake akatimuliwa yeye akamteua hivyo kuonyesha dharau kwa viongozi wakuu wa umoja huo ikimaanisha wanawake wote wamedharauliwa kwani hii imeonyesha hana imani na uongozi wa umoja wa wanawake CCM
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kumbuka Wa-TZ walivyomchoka Sumaye, Mkapa akamteua tena katika kipindi chake cha pili, Wa-TZ tukanyea. Hiyo ndo technic ya Siasa TZ! Hata hivyo nina mashaka na sura ya TZ huyu jamaa akipita.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hii ni sababu nyingine ya mimi kutopiga kura mwaka huu.
     
  19. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ama kweli siasa kwa Tz ni Sihasa.....
     
  20. b

    baby2 New Member

    #20
    Jul 20, 2010
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau una maana gani unaposema urais na uswahili wapi na wapi, mlitaka ikulu itawaliwe na non muslim peke yao? Iweje anapoingia muislam aitwe mswahili? Acheni majungu mtagawa nchi tumewashitukia na mkimwaga mboga tutamwaga ugali
     
Loading...