Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

saba saba vipi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ndekirhepva, Jun 26, 2012.

  1. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani hata tempo za kwenye mabanda saba saba tupeane basi??
    mauzo na kutangazia bidhaa basi tukumbukane bana, kukaa home inachosha sana
     
Loading...