Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saadi Gaddafi aitisha Libya

Discussion in 'International Forum' started by 3squere, Feb 11, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Libya imeilalamika kwa Niger juu ya matamshi ya mtoto wa kiume wa Muammar Gaddafi ambaye sasa anaishi uhamishoni nchini Niger. Akihojiwa na televisheni moja ya Kiarabu, Saadi Gaddafi alitishia kuongoza vita dhidi ya serikali ya Libya.

    Alisema mapigano kadha yatazuka punde nchini Libya, na kwamba karibu kila siku anawasiliana na makundi ndani ya nchi.

    Bwana Gaddafi, ambaye alikimbilia Niger baada ya serikali ya baba yake kupinduliwa Agosti mwaka jana, alisema anataraji kurudi Libya punde.

     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    hii news mbona kama siielewi huyo dogo si alishakamatwa! inakuwaje tena anaishi uhamishoni?
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Uzushi mtupu.
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Nadhani unaishi Nyuma ya Historia Habari hii ilishatoka siku nyingi kwa Taarifa yako Mtoto wa Gaddafi anasubiri kiama chake mahakamani... kabla ya kupost news fuatilia na tarehe ya hiyo habari yako....
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu nadhani Muamar Gaddafi hakuwa na mtoto mmoja wa kiume, mmoja wa watoto wake ni Saadi Gadafi na mwingine Saif Al Islam, jaribu kutafuta habari kuhusu hawa jamaa ujue ni yupi anaishi kabla ya wakti.
     
  6. sister

    sister JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    watoto wako wengi huyu ni mtoto wake mwingine.
     
  7. sister

    sister JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    siyo uzushi hii habari hata mim nimeisikia leo BBC asubuh sa 12 labda hao BBC ndo wazushi, wamedanganya umma.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Haahaa! Kuna watu wana moyo sana. Yeye haogopi yaliyomkuta baba yake na kaka zake? I thought angelijaribu kutafuta suluhu ili awe mpinzani anayetambulika kuliko kupigana vita? Well, sometime we are masters of our own fate!!!
     
  9. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Saadi Gaddafi threatens counter revolution

    February 13, 2012 11:41Am
    SAADI Gaddafi, the exiled son of Libya's former leader, Muammar Gaddafi, has warned of a counter-revolution, as the country prepares to celebrate the first anniversary of the uprising that led to the overthrow of his father.

    The Financial Times reports that the 38-year-old, self-styled former footballer spoke to the pan-Arab Al-Arabiya news channel by telephone from his home in the Niger capital Niamey, and said he would return to Libya "soon".

    He also warned that there were plans for attacks against the interim authorities, the National Transitional Council (NTC).

    "I will return to Libya at any time," Saadi Gaddafi is quoted as saying, adding that most Libyans, including members of the NTC were frustrated by the country's political situation and were prepared to take up arms again.

    "There is a rebellion that is going on day after day and there will be a rebellion in the entire country."


    CNN says that since the comments were aired, Libya's interim leaders claimed that Saadi Gaddafi's telephone connection was cut and he has been placed under house arrest. They also renewed their demand for Niger's government to arrest him.

    Saadi Gaddafi has been in Niger since September, CNN explains. He has been granted asylum but the NTC claims his comments on a new uprising were "considered a violation of the terms of his residency granted by Niger".

     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Watamtumia majasusi waende kummaliza huko Niger asipokuwa makini, anacheza na CIA huyu.
    Ni heri angefanya kimya kimya, which sidhani kama ingemake any difference, unless na yeye ana sapoti ya mojawapo ya hao "super powers."
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Dogo umeponea chupu chupu alafu bado unajifanya unaunguruma!
     
  12. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kazi ya simple minders ndio kama hii yako,unakuwa mvivu wa kusoma na kutafuta taarifa mbalimbali afu unawaambia wenzio wazushi wakati wewe ndio mzushi mkubwa.
    Je unaielewa idadi ya watoto wa marehemu ghaddafi?
     
  13. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    all the best dogo remember it won't bring back your father
     
  14. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapana wala haishi nyuma ya historia .....mtoto wa gaddafi aliyekamatwa ni saif al islam na si saad gaddafi
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo wewe umejiwekea akilini kama alikuwa na mtoto mmoja
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo uzushi hata BBC niliskia wakiripoti
     
  17. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Inavyoonekana, serikali ya Niger inampa sapoti.
     
  18. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoto wa Gadaff aliyekamatwa ni Seif el Islam sio huyu.
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mavamizi mema mkuu saadi unaweza ukawini kama babayo..
     
  20. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    source: bbc swahili kaka tembelea www.bbcshwahili.com
     
Loading...