Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Oct 6, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mama moja alipofariki alijikuta amefika mbinguni,malaika akamchukua na kumtembeza ili kumwonyeshea maajabu ya huko mbinguni,akamwonyeshea saa mbalimbali za mishale zikizunguka haraka haraka na pole pole,hizo saa zilikuwa zinawakilisha dhambi na matendo ya watu,malaika akamwambia saa zinazoenda pole pole ni wale ambao walikuwa hawana dhambi nyingi,na saa zinazoenda haraka haraka ni wale ambao wana dhambi nyingi.Malaika akamwonyeshea saa za mtume Paulo,Peter,Musa na wengine wengi,saa za hao mitume ilikuwa inazunguka taratibu sana,akaonyeshewa tena Saa za kina Hitler na Idi Amin,yaani zinaenda kwa spidi ya haraka sana.
    Yule mama akamsihi malaika ili aone saa ya mmewe,malaika akamwambia saa ya mme wako ndo inatumika kama feni humu ndani.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    za mtume paulo,musa nk zilikua zimesimama
     
Loading...