Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saa ya ukombozi yaja,watz tuangane pamoja kuikomboa nchi yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by naninibaraka, Apr 23, 2012.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakika mabadiliko yanakuja,tumwombe mola atuvukishe salama katika kipindi hiki cha mabadiliko,watz wenzangu popote mlipo bila kujali dini, itikadi, rangi wala kabila tuungane pamoja kuikomboa nchi yetu kwenye mikono ya wezi wa rasmali za nchi yetu,uongozi wa nchi ni dhaifu kuanzia rais mpaka viongozi wa chini,tungane pamoja.

    Rais kabariki uporaji wa nchi yetu kwa kutuletea mawazir wez, hata tubadilishe mawazir mara ngapi tatizo linabaki kuwa bado rais wetu ni dhaifu na hana nia ya dhati kushghulikia matatizo yanayowakabli watz, rais hawadabishi mawazir mpaka ashinikizwe,amekuwa mtu wa kusafir safar zisizo na tija na nchi yetu, tuige mfano wa nchi jirani wanapokuwa pamoja kwenye mambo yenye maslahi kwa taifa lao...

    Nawasilisha
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inakuja kweli kweli na Italetwa na CDM
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nilitumia siku mbuili kwa .maombi na sala kusali juu ya nchi yangu Mungu atunusuru na janga hili ccm.
     
Loading...