Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saa ya ukombozi Tanzania ni sasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shansila, Feb 7, 2012.

  1. S

    Shansila Senior Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu hawezi kushuka na kusema nasi katika hali ya mwili!Mungu husema na wanadamu kwa njia mbalimbali!Mungu anasema na watanzania kupitia mgomo wa madaktari unaozidi kuwa na sura mpya kila siku nchini huku ukiendelea kugharimu maisha ya watz wanaougua kwa sasa.

    Tunaweza kusema vyovyote,lakini hakuna ajuaye lini atakuwa mgonjwa na endapo atapata matibabu!Tuache ushabiki wa kisiasa,tuwaunge mkono madaktari tuikomboe Tza.Tunawezaje kuongopewa kirahisi kuwa serikali haina hela?

    Kama hakuna hela,maazimisho ya miaka 50 ya uhuru & 35 ya CCM yangekwama,safari za nje za viongozi zingepungua!Tunawezaje kudanganywa kuwa nchi haina hela wakati Wazungu wametapakaa nchi nzima kupora madini mfano gas,almasi,dhahabu,uranium,mafuta n.k?

    Wengine wamenunua mbuga zetu za wanyama na kupora rasilimali zetu kama vile hatupo?Kama watz tutasema imetosha na iwe hivyo sasa!
     
  2. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli umenena mkuu.
    Ondoa alama ya kuuliza ili 'uzi' wako ulete maana.
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    nani anauza a.k.a 47 ili nkuunge mkono?
     
  4. S

    Shansila Senior Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Kamugisha,niunge mkono,lkn nakusihi tusimwage damu,tushawishi strike ya nchi nzima na isiyokoma mpaka tumtoe mkoloni.
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    taratibuuuuu mapinduzi yatafanyika
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mods hawakawii kufuta huu 'uzi'!!!
     
  7. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maumivu ya kichwa huanza polepole,mwisho utasikia maumivu makali kupita kiasi........Hivi hii ina viongozi kweli?Hata mkuu wa kaya kauchuna 2...Hv kulikuwa na raha gani kutumia gharama kwa maadhimisho ya chama wakati madaktari hali ni tete?Ama kweli hii ni nchi iliyo chini mfalme ****.
     
  8. B

    Bwanamdogo Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika saa ya ukombozi ni sasa na bahati haiji mara mbili jamaa wametuanzishia ni juu yetu kuamua nasi kuwaunga mkono hata kama ni kwa kuingia barabarani labda ndo mwenye nyumba atavunja ukimya
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kauli kama hii title yako ilitolewa miaka mingi iliyopita na wenzako wanaojiita wakongwe wa siasa na watanganyika halisi lakini hadi leo haijafanya kazi.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huna kumbukumbu sahihi, kauli hii ilikuwepo miaka mingi sana na migomo imekuwepo mingi tu lakini hakuna hata mmoja ulioonekana kuwa chanzo cha ukombozi unaousema
     
  11. HAMIS MOHAMED

    HAMIS MOHAMED JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    apo umenena tz imelala 2amke!
     
  12. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mungu hajaagiza muitafute haki kwa uasi ila kwakuomba kupitia Jina lamwanae Kristo Yesu tutapewa chocote tutaka
     
  13. S

    Shansila Senior Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The dirty paka,hujitambui,umezimia ila unadhani mzima.
     
Loading...