Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saa ya ukombozi ni sasa tanganyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by motonsebu, Jan 23, 2011.

  1. m

    motonsebu Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau, huyu mtu anayeitwa mchungaji mtikila yuko wapi? nini msimamo wake kuhusiana na dowans?je tanganyika aliyoililia inasnukia?
     
Loading...