Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saa ya kupiga picha imeisha....sitaki picha...inasikitisha, kwa nini mnamchosha Rais?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pinkmousse, Dec 9, 2011.

  1. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naangalia hafla ya viongozi mbalimbali kutunukiwa nishani TBC 1 sasa hivi,kulikuwa na photo session basi hapo ndipo nilipochoka,wacha mheshimiwa Rais aanze kuwagombeza,"changamkeni, muda wa picha sasa, changamkeni giza linaingia",na maelekezo mengine,mwisho akasema, "basi sitaki tena picha zinatosha"(huku mikono inaongea kwa nguvu kuashiria hataki), yani niliona aibu kwa niaba yake. Why! a simple thing like a photo session mpaka aingilie na kupoteza utulivu, wahusika walikuwa wanazubaa wapi?, siku nyingine wachangamke ili mheshimiwa atulie tu bila kuonekana micro manager....just saying
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ah,bado unafuatilia tu ishu za uhuru?
     
  3. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    da kama ni rais mnae!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    yaani sijui mwaka 2015 itafika lini..
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimeona makanjanja wa Ikulu hawaeleweni Raisi mkali Salva kaingia msituni mtu wa itifaki anapiga kelele ovyooooooooooooo
     
  7. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais wenu ndivyo anavyopenda hivyo. Hapo alikuwa anajishaua tu!
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :A S 465::photo:
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    kwakuwa haujui umuhimu wa uhuru ndio maana unashangaa.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    viongozi wako wa Chadema tayari wameshamkubali. Wewe unasubiri nini?.
     
  11. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sio kujishaua mkuu.. ni kawaida yake kuwagombeza watu wanapokuwa karibu naye wakati yeye akiwa anafanya mambo yake ya picha...kumbuka alipokuwa anahutubia bunge la jamaica 25.11.2009... alisikika akimgombeza msaidizi wake na kusema..shika...usisimame hapo... bila kujali kwamba yuko live ...akihutubia sikiliza mwenye na angalia video hiyo.. link hapa chini...angalia hasa kuanzia dakika ya 30.35 na kuendelea

    Link
    President Jakaya M. Kikwete (Tanzania) addessing the Parliament of Jamaica Video
     
  12. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Una roho ngumu, huoni unavyojidhalilisha humu? Pu@@@@@#7u! Wewe
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni kawaida ya serikali ya JK..legelege....
     
Loading...