Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saa imetimia - madaktari waonyesha njia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by We know next, Jan 30, 2012.

  1. W

    We know next JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huko nyuma nilisha wahi kusema, siku ambayo watanzania walalahoi watakapoamua kuingia barabarani, sijui watawala hawa watakimbilia wapi kujificha. Sasa wakati umefika, na wakati wenyewe ni leo Jumatatu tarehe 30/1/2012. Siku ambayo Serikali iliyochaguliwa na Wananchi wake wenyewe, imewageuka na kuamua kufanya mauaji ya halaiki kwa kuwanyima huduma muhimu ya afya.

    Nafahamu, Madaktari leo hawawezi kurudi kazini, na nafahamu Manesi na wahudumu wengine wa afya kuanzia kesho watoa matamko yanayofanana na hili la Madaktari, Madaktari Bingwa nao, muda si mrefu watatoa tamko linalofanana na hili la madaktari, na kitakachofuata hapo ni kilio na kusaga meno. Kwa sababu watakao athirika ni watanzania wote wa kawaida bila kujali itikadi zao au kazi zao, tutasikia na chama cha waongoza ndege nao wanagoma, Dawasco nao watagoma, Tanesco nao watagoma, kwasababu hakuna atakayepona kwa hili.

    Kwa vile Madaktari wameonyesha njia, tuwaunge mkono watanzania wote wenye mapenzi na nchi hii, na kupigana na serikali dharimu. Hatuna silaha, kama wao walivyo na majeshi, lakini umoja wetu ni silaha tosha. Napendekeza kwa kupitia kamati maalum ya madaktari, wafungue account huru, ambayo sisi wapenda mabadiliko tutawachangia na pesa hizo zitawasaidia kujikimu ktk kipindi hiki kigumu. Tunafahamu hawa wenzetu wana familia na ndugu wanaowahusu na kuwategemea. na kwavile vita hii si ya kwao peke yao, hatuna budi kusaidia kwa hali na mali kuendeleza mapambano. Nina uhakika watu wengi watajitoa kuchangia account hiyo ya Madaktari, na wao wakipata pesa hizo watajua namna ya kuzigawanya. Shime MaDoctor wa ukweli, Shime JF na Watanzani wapenda mabadiliko, muda wa kulalamika umeisha, tufanye kwa vitendo. Dr. Ulimboka, tuwekee hiyo account details leo hii hii, au kama kuna njia nyingine ya mbadala tujuze. Tupo pamoja.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mie nitatoa, na wala si moja ya kumi ya kila ninachoweza kupata bali kwa kadri ya uwezo wangu wote.

    Bila jitihada kama hizi, Watanzania tutaendelea kuishi kama houseboys au house girls wa watawala!!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Seconded!!
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Whosoever digest a pit shall fall in it.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    Kama huu mgomo sio wa Appolo Hospital basi serikali ya CCM hauwahusu maana wo wanatibiwa India.
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Na sisi wamachinga tuna mpango wa kuanza kutundika nguo kwenye ukuta wa nyumba nyeupe pale magogoni..uswazi ata leso azitoki.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    taarifa zilizopatikana asubuhi hii ni kwamba katika hospitali nyingi madaktari wapo kazini.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    safi sana madaktari kwa kutii agizo la pinda
     
  9. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Madaktari twawapenda sana watanzania, tunawapa pongezi kwa kukaidi agizo la Dr. Ulimboka aliyetaka kuwaingiza motoni.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    umelala nje nini?
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Daktari anapoanza kazi tu mshahara ni 957,500/= je wewe unayetaka kuwachangia utaweza kuwapa wanavyohitaji? Lakini pia uhamasishaji wako hauna maana kwa kuwa wananchi hawezi kuwaunga mkono huku ndugu zao wanakufa kwa mgomo wao.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unajulikana kwa hoja sisizo na tija hapa JF...KE_GE mkubwa wewe!!
     
  13. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Viongozi wenye busara tanzania wanakwisha sasa?............, hivi kwa nini watawala wanaogopa kuongea na wasomi?...... hapo ingekuwa JK angewaita wazee wa Dar............., na angewaponda sana hao maDR kama kawaida yake.... lakini huwezi kutatua tatizo kwa vitisho.............., hata mtoto unamtisha anapokuwa ndogo, akikua mnaleweshana na kujadiliana sio kwa vitish tena....
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wengi wametambua kuwa ULIMBOKA siyo Daktari wa serikali hana cheti cha udaktari kwa kuwa hakumaliza Internship.... Ni muhuni tu!
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    MAgamba @ work same person with same ID:juggle::A S-coffee:
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duh, kumbe bado ndogo sana, Mh mbunge analipwa Fuel Allowance kwa mwezi Tshs, 2,500,000/=

     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa wewe unayeona kuwa Waziri Mkuu katoa vitisho subiri uone kama hao watakaoendelea na mgomo hawatajifukuzisha kazi.
     
  18. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Umesahau Aga Khan, Hospitali za dini, Mindu Mandal etc. Wakigoma hao, Nyoni mwenyewe atasalimu amri.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha uongo wewe, katafute ukweli ndiyo uje useme hapa.
     
  20. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    elfu mbili yako itamsaidia nani kujikimu?
     
Loading...