Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saa 48 za Pasco zimeisha tunatoa saa 24 za nyongeza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu Mzima, Jan 31, 2012.

  1. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kama mmesahau zile saa 48 mlizotoa na PM wenu zimeisha, Jumatatu hatujatia timu kazini kama mlivyoagiza, leo ni Jumanne, propaganda zote kupitia vyombo vya habari zimeshindwa na zitaendelea kushindwa na nyie wote mtalegea kwa jina la Yesu.

    Kama bado mnayo huruma hata kidogo kiasi cha chembe ya haradali kubalini yaishe, tekelezeni madai ya msingi muokoe maisha ya ndugu zetu.

    Kama bado mnaendekeza kiburi hamishieni Hospitali ya Apolo toka India ije Dar maana kelele za kusema wanajeshi watakuja kutoa huduma naona imeshindikana.

    Lakini msisahau kuna sunami nyingine iko chini kwa chini yaja...
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kidumu chama changu




    .........@d
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Duh Mkuu unaongelea nini mbona nimesjituka sana .Umejawa na hasira sana bwana mganga tafadhali rejea uandike kwaumakini tupe ujumbe .Enhee unasema kwamba........................................
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yes, Huu ndiyo wakati wa kuwapima viongozi wetu kama kweli ni viongozi au watawala, PM akiliweza hili saga, basi hata Urais 2015 apewe. Hii ni ngoma nzito, inahitaji hekima si UWT
     
  5. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja siku na jeshi liseme NO ... Serikali itashika adabu.
    Kama serikali haina huruma na wanachi wake ... Mapambano na yaendelee!!!
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Vijana walamba viatu dizaini ya Pasco wanakera sana yaani mtu anaongeea kama msemaji wa Magogoni, Vijana eeeh tusiwe waosha vinywa wa viongozi wawe wa magamba au wa upinzani otherwise WATAALAMU wetu wataendelea kuwa WATUMWA kwa WANASIASA. Uzalendo si kuosha kinywa.........
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pasco akili yake haiendani na ukubwa wa jina lake
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kumbe anajina kubwa????
     
  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pasco ni kigeugeu ,huo ikigeugeu ndo unamweka mjini.
     
  10. k

    kiche JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeanza kuwakubali mkuu,hatua ya kusaini na kula kona au kukaa bila kazi hapa sijui watafanya nini,na kitendo cha wauguzi kuwakataa wanajeshi nalo ni pigo!!kweli mlijipanga,viongozi wetu wanashindwa hata kutumia methali/nahau za mababu zetu mfano uwezi kumlazimisha ng'ombe kunywa maji,unaweza kumpeleka mtoni akakojoa na kuondoka,mimi uwa ni kichwa ila utatuzi wa hapa kama ningekuwa kiongozi bado sijaupata.
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    PM aliiweka pabaya serikali yake kuajili ya mazungumzo ya amani kiasi kwamba amefunga njia za mashauriano kuendelea mi naona ili jambo hili liishe vizuri ni bora Madaktari wetu wapunguze jaziba waombe kukutana na Rais wetu ili kuyatafutia ufumbuzi haya matatizo

    Jamani tusiseme kwa sababu hatujaugua/kuuguliwa CHONDE CHONDE MADAKTARI PUNGUZEZENI JAZBA
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu unatutisha sana. Haya yanayotokea ni makubwa, sasa sunami tena? Ebu fafanua kidogo tusiojua tuielewe hiyo sumani ni nini hasa
     
  13. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimatunda ya kutofikiri.acha wayaone.
     
  14. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wee Pasco,njoo sasa na analysis zako, tunaelekea masaa 60! Ulidhani unawatisha Madaktari,sasa na manesi wamegoma rasmi,mwambie PM atoe summary dismassal kama ni rahisi ki hivyo.
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    MADAKTARI NIMEWAVULIA KOFIA MKO JUU KOMAENI MONYESHE NJIA,WALIMU HAWANA MPANGO WAKIGOMA SIKU MOJA KESHO YAKE WANARUDI KWA VISENTI VICHAChE
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jeshi lipi mkuu hili la ufisadi wa trilion za shilingi au jingine???
     
  17. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimegoma hata kukujibu...
     
  18. A

    August JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    walio mtuma wamejificha chooni, sasa yeye akawafuata huko, kuwatoa wamegoma, sasa yeye ndio ametuletea thread nyingine kwamba serikali inataka kuanza mazungunzo upya na madaktari
     
  19. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    PM Kafyata mkia, lets wait wenye posho zao watasema nini kesho.
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Who is Pasco??
     
Loading...