Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saa 48 kabla ya uchaguzi arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kikulacho, Mar 30, 2012.

  1. K

    Kikulacho Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakati zikiwa zimesalia saa 48 ili Wananchi wa Arumeru Mashariki waeze kupiga kura, ili kumpata mwakilishi wao. vyama vya CDM na CCM vina upinzani mkali na lolote laweza kutokea kati ya kimoja wapo kuibuka na ushindi je wewe unahisi ni nani ataibuka kidedea, kati ya SIOI SUMARI, ambaye anabebwa na ukogwe wa chama pamoja na Baba Mkwe wake Lowassa pamoja na Joshua Nassari, ambaye naye pamoja na kujenga hoja za ushawishi lakini na udhaifu hasa kwa kujawa na jazba na hasira pindi anapohisi anaonewa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwanini TUPIGE RAMLI wakati umesema yamebaki masaa 48 tu?
     
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni m pu mb av u
    acha kulamba wakubwa miguu nini kimekunyima kuweka captal letter kwa JOSHUA NASARI acha kuendkeza upimbi wewe
     
  4. P

    Praff Senior Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kada huyo. Imekula kwake.
     
  5. m

    maramojatu Senior Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uchaguzi wa arumeru east hauna ushindani ambao magamba mnausema. CDM wameshashinda. Magamba mnaandaa mazingira ya kuiba kura shame on you. Hatutawakubalia
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hapo unataka tujadili nini?
    Una bahati sana nimekutukana kimoyo moyo
     
Loading...