Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saa 10:00 ikifika: Twendeni tukalinde kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kieleweke, Oct 31, 2010.

  1. K

    Kieleweke Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    Saa 10:00 hiyo imekaribia yaani. Lile zoezi la kulinda kura ndiyo wakati wake sasa. Chukua kila unachoweza kama camera, tape recorder na chochote kinachosaidia.

    Huwezi kufunguliwa mashtaka yoyote kwani sheria inakataza kuwa mita 200 na DR. WILBROD SLAA ameongeza mita 100 za kwake hivyo tukae mita 300 kutoka kituoni.

    Vituo havizidi watu 500 hivyo tuvumilie huko hadi “kieleweke” kama ilivyo ID yangu.

    Mchakachuaji hawezi kubeba box toka mafichoni na kuliingiza kituoni halafu tulio umbali wa mita 300 tusikuone. Mimi nimesha-charge camera yangu na ina-zoom zaidi ya mita hizo.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ulinde kura wewe mlinzi? hebu acha mawazo ya kivurugu bana

    so far tumeishi kwa amani na uchaguzi uko shwari, siungi mkono hili
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kinaja heading inasema saa kumi imefika,wakati bado uko Tz kweli wewe?
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni wazo zuri. Great!
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kituo nilichopigia kipo karibu na uwanja wa mpira. hapakosi mechi/mazoezi naenda. najifanya naangalia mpira. kumbe niko ful intelijensi
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM wanapenda kweli kauli kama hizi.
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Niko njiani nimejiandaa kukesha kituoni maana najua watajidai kuchelewesha hadi usiku wa manane.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Yes Mkuu!
    Hapa sasa tunakaribia kwenye kazi maalum itakayosababisha kushinda....!otherwise all our efforts will have gone futile!
     
  9. m

    miss mkweli Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo sawa kijana solidality forever!
     
  10. I

    Ibnabdillahi Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mfanye nini,niwazi uchaguzi 2meshinda siye,kama kweli mnajiamini na mawakala wenu kwanini muweke ulinzi,mbinu hii inaashiria wazi kuwa wapinzani ni mafisadi kupindukia,mawakala wanachama halali lakini pia hamna imani nao.

    Je 2kiwapa Taifa simtaliweka mnadani,jamani maskini akipata,mwanzo atajistawisha,Jamani washaurini wagombea wenu waupinzani watafute WAKE KWANZA THEN WAJE KUTAFUTA KURA,HUWEZI ONGOZA NCHI IKIWA WE MWENYEWE MHUNI
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kura za maoni za ccm unakumbuka hali ilivyokuwa. Leo hii unataka tuwaamini ccm na tume ya uchaguzi kuwa ni watu wema sana, na haki itatendeka, hapa hadanganyiki mtu.
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tangulia nakuja
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Ccm wezi!hivi unawezaje kuomba kura halafu wewe mwenyewe ukakimbilia nchi nyingine bila kupiga kura?shein yupo oystebay anakula kuku atajua kweli wa zenj wana shida zipi?
     
  14. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    safi sana ...twendeni jamani!!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Mkuu well said
     
  16. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante tupo wote. wajulishe na wengine. kulinda kura siyo kupiga tu.
     
  17. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna sheria gani imevunjwa hapo? Huo ndo ulinzi shirikishi Mkuu usiogope. Bila shaka unaungana na tangazo la Polisi ambao katika hili hawataki msaada; mtu kulinda mali zake ni jukumu lake kwanza, Polisi wanakuja baadaye.
     
  18. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Maumivu hanza polepole......... naona inakuuma mr Kinana
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mbeya wameshakata umeme ili zoezi la kuchakachua liende perfectly
     
  20. SOARES

    SOARES Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 6, 2007
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Una wasiwasi gani? Tusilinde ili mchakachue?:smile-big:
     
Loading...