Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SA education system was ranked 133rd out of 142 countries in world economic forum

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by makeda, Sep 11, 2012.

  1. m

    makeda JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  2. b

    brian360 JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    sisi lazima tupo juu yao, hao lakin tunahitaj list nzima
     
  3. m

    makeda JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nafikiri list nzima labda ni kuisaka kwenye world economic forum website mana hapo kwenye iyo source hawajaweka.ila sidhani kama education system yetu inaweza kuwa ovyo kiasi cha kuwa chini yao.labda nchi kama haiti,n.k.kaburu anawanyonga tu softly.
     
  4. Musa17

    Musa17 Senior Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    S.A yaani unamaanisha South Africa?
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    wako hoi mbaya, vyuo vinapasua anga lakini elimu kwa ujumla hoi!!
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
  7. m

    makeda JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo lao nadhani liko kwenye system.msingi ukishakua mbovu lazima uvunje nyumba uanze upya.haya mavyuo ni kaburu amejitengeneza mlango wa kupata hela kutoka nje ya sa nadhani,mana ameona hawa wenyewe hawawezi kumudu ada na wala ushindani academically.sisi tuna matatizo lakini kuna wengine wanatia huruma.wazungu!mh
     
  8. N

    NYAMKANG'ILI JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TUIOMBEE TANZANIA KWA MUNGU, haijui inalolifanya: watu wake ndo kabisaaaaaaaa, hawajui lolote na KIBAYA, HAWAJUI KUWA HAWAJUI. HAKUNA nchi rahisi kutawala hapa duniani kama TZ, hata mtoto wa darasa la tatu anaweza kuiongoza, na siku moja itakuwa koloni la RWANDA au BURUNDI. Hii ni kwa sababu ya ELIMU MBOVU, watu wanafikiri elimu ni KIINGEREZA: ona sasa matokeo yake, prof wa kemia wa TANZANIA hawezi kuandika kitabu cha kufundishia kemia form II, ni aibu ...
     
Loading...