Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwegasira akanusha kujitoa kugombea ubunge nkenge (video)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mchonga, Sep 24, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mchonga. Asante kwa kutuwekea video hii. Imekata mzizi wa fitina. Chadeeeeeeeeeeeeeeeeeemaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh! CCM ZAIDI WAMEISHIWA NA MIKAKATI MPAKA WAMEFIKIA HIZI SIASA ZA AINA HII! AAH..............DUH....................HII INATISHIA AMANI NA USALAMA WA KURA ZETU HAPO OCT 31ST 2010, KURA ZETU KWA DR SLAA ZITASALIMIKA KWELI NAONA MAFISI WA CCM MATE YANAWADONDOKA WANAFATILIA MKONO WA BINADAMU ALIE HAI KWANI WANADHANI UTADONDOKA WAUTAFUNE!

    SINA AMANI JAMANI KWA STAILI HII, CHADEMA ORGANIZATION YA NCHI NZIMA NA VITUO VYOTE KULINDA KURA JAMANI IKOJE? HILO NDO SWALA LA MSINGI
     
  4. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu asante kwa habari hii,..Imetuliza hali ya hewa iliyokuwa imechafuka juzi baada ya habari hizi za kujitoa kutangazwa hapa JF.
    Tunamwomba yule aliyesema Rwega alikabidhi barua ya kujiondoa kwa mkurugenzi wa wilaya alete copy ya hiyo barua aliyodai kuiona
     
  5. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani kujioa kwake ulikuwa mkakati wa thithiemu?
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa inaonekana massive anayo sanaaa, yaani akiongea tu wananchi wote wanamuwakia vifijo, anaonekana ana connection na constituency yake. Ningependa kujua zaidi kuhusu huyu mgombea na nafasi realistic alizonazo. Anaongea kama mbunge anaye face allegations katika "House of Commons", wekeni video yote tumuone zaidi.

    Anakwambia "Itifaki Imezingatiwa" kanifurahisha sana na usemi huu tata !

    Watu tuna interest kuwajua wagombea wa upinzani wenye mvuto zaidi, sio kina Regia Mtema tu.
     
  7. M

    Mutu JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu nadhani you miss this lady a lot
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Not as much as she misses the opportunity at a detailed constructive criticism.
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haya tena gazeti lenu la serikali hilo!!!!!!!!!!!


    THE parliamentary candidate for Nkenge constituency in Kagera region on Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mr Focus Rwegasira, has pulled out of the election race.
    The Supervisor of elections in Nkenge constituency, Mr Izidore Mtalo, told reporters that Mr Rwegasira had decided to pull out on his own, without giving further details.

    Following the decision, two candidates now remain in the race in Nkenge constituency. They include Ms Asumpta Mshama (CCM) and Alhaj Amri Sadick (CUF).

    Meanwhile, the Parliamentary candidate in Bukoba Urban constituency on a Civic United Front (CUF) ticket, Mr Christian Kasimbazi, has prioritised education and health as burning issues he would address if he is elected MP.

    Mr Kasimbazi made the pledge when addressing a campaign meeting at Nyamkazi area, in Miembeni Ward on Wednesday afternoon. He said CUF was committed to revamping the education sector by improving teaching environment and providing incentives to teachers.

    “We have set aside enough funds to construct teachers’ houses. CUF would also ensure that teachers in the country are paid good salaries to enable them work in a conducive environment,” he said.

    Mr Kasimbazi, who is himself a long-serving teacher, said he understands problems facing them and would assist in finding a lasting solution.

     
  10. E

    Edu Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Though reluctantly, I think I need to comment again Daily News!!!!

    Jamani this is unbearable attitude by Gov media, shameless and unspoken one. I wonder what it takes to bring necessary corrective measures (i mean in the short run). I believe the Gov organs need to act impartially especially on the political issues, yaani it has reached a time we cannot draw a line between political parties tabloids and Gov news paper. How many times we the people of this country will suffer for the benefits of few lavish and heartless individuals. Daily news is entrusted with authority and capacity to inform the general public without taking sides, funny enough it's editors are seemed to be working from CCM offices.

    Well, it's only the question of time the rule of law will take its toll and we the oppressed will see the perpetrators get rewarded in full.
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama ilivyokuwa kwenye uongozi wa CCM, kwenye hili pia ni uongozi wa Daily News umeharibu hadhi ya gazeti hili kwa kiwango kikubwa sana.
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    i am sick
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si tu gazeti la daily news, ni vyombo vya habari vya serikali vyote ni hovyo. Sikiamini hata chombo kimoja cha habari cha serikali, si gazeti la habari leo, si TV, si Redio wote lao moja tu kuipigia debe CCM. Ni vizuri ikumbukwe kwamba chanzo kikubwa cha machafuko huko Rwanda ilikuwa ni vyombo vya habari vya hovyo kama hivi ambavyo vinaamua kwa makusudi kupotosha au kulibeba kundi fulani na kulikandamiza lingine kana kwamba hao wanaokandamizwa si watanzania. Hasira za hawa wanaokandamizwa ndiyo itakayoiingiza nchi katika machafuko. Ni vizuri Kikwete akachukua hatua dhidi ya gazeti hili ili kujiepusha na uwezekano wa kutengeneza historia mbaya ya kuvunja amani ya nchi hii iliyoasisiwa kwa gharama kubwa na wazee wetu.
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hilo gazeti linasurvive mainly kwa sababu ya matangazo ya serikali, otherwise lingekuwa ICU siku nyingi kama yale magazeti ya Hbari Corp.
     
  15. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,739
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kabisa ni lifisadi flani kutoka CCM limeweka makalio yake kwenye kiti cha mhariri wa Daily News na kuandika huo uzushi.

    Pumbavu zenu Daily News!
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    vyombo vya habari vimeamua kuwasaliti watz kwa fedha za epa ambazo ccm waliiba kwa hiyo wamekubali kununuliwa kirahisi hivyo....................
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tumeshachoka story zako za Regia. Peleka tofauti zako kwa wazazi wake kama wamtaka.
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Wewe na jeshi gani?
     
  19. k

    kijukuu kindo Member

    #19
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajameni hawa waandishi wanasahau kuwa wao ni professionals hivyo wanapaswa kuwa makini esp wakati huu wa kuelekea uchaguzi ambapo watumishi wa umma hawapaswi kuwa bias wanapokuwa ktk ofisi zao. Otherwise nao waanze siasa tuelewe moja. Naungana na Wakubwa wa Chadema waliomtaka huyu mhariri fisadi atimuliwe..... it is unbearable and it is enough.
     
  20. k

    kijukuu kindo Member

    #20
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebwanaaaeeee, huyu jamaa aliyeleta hiyo taarifa hapa jukwaani kama akishindwa kuthibitisha kwa kuletea viambatisho vya kutosha, ajiuzulu na ikiwezekana asimamishwe uwanachama kwa muda ili iwe fundisho kwa wengine wenye tabia za kukurupuka na kuudanganya umma wa Great Thinkers.
     
Loading...